6v hryssur

Dómar Sæti IS númer Nafn Sýnandi Sköpulag Hæfileikar Aðaleinkunn 1 IS2010281210 Jörð frá Koltursey Daníel

6v hryssur

Dómar

Sæti IS númer Nafn Sýnandi Sköpulag Hæfileikar Aðaleinkunn
1 IS2010281210 Jörð frá Koltursey Daníel Jónsson 8,51 8,78 8,67
2 IS2010288670 Hansa frá Ljósafossi Jakob Svavar Sigurðsson 8,13 8,94 8,62
3 IS2010286910 Hildur frá Feti Ólafur Andri Guðmundsson 8,34 8,63 8,52
4 IS2010284977 Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli Elvar Þormarsson 8,59 8,44 8,5
5 IS2010286733 Freyja frá Vöðlum Daníel Jónsson 8,35 8,56 8,48
6 IS2010256957 Skvísa frá Skagaströnd Teitur Árnason 8,51 8,39 8,44
7 IS2010257651 Sara frá Stóra-Vatnsskarði Sara Rut Heimisdóttir 8,69 8,27 8,44
8 IS2010287660 Álfastjarna frá Syðri-Gegnishólum Olil Amble 8,28 8,53 8,43
9 IS2010287467 Álfrún frá Egilsstaðakoti Helga Una Björnsdóttir 8,35 8,48 8,43
10 IS2010265058 Glóð frá Hrafnsstöðum Teitur Árnason 7,74 8,87 8,42
11 IS2010286184 Gná frá Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson 8,2 8,56 8,42
12 IS2010201167 Þórdís frá Prestsbæ Þórarinn Eymundsson 8,04 8,65 8,41
13 IS2010258400 Stekkja frá Brimnesi Þórarinn Ragnarsson 8,4 8,38 8,39
14 IS2010256297 Syrpa frá Steinnesi Agnar Þór Magnússon 8,13 8,5 8,35
15 IS2010235941 Hamingja frá Hellubæ Bergur Jónsson 8,61 8,16 8,34
16 IS2010255908 Snilld frá Syðri-Völlum Jakob Svavar Sigurðsson 8,29 8,35 8,33
17 IS2010282072 Mánabrá frá Hveragerði Viðar Ingólfsson 7,88 8,63 8,33
18 IS2010236751 Gnýpa frá Leirulæk Jakob Svavar Sigurðsson 8,16 8,43 8,32
19 IS2010282310 Sóllilja frá Hamarsey Helga Una Björnsdóttir 8,28 8,32 8,3
20 IS2010277156 Marín frá Lækjarbrekku 2 Hlynur Guðmundsson 7,79 8,62 8,29
21 IS2010265291 Auðlind frá Brúnum Jakob Svavar Sigurðsson 8,07 8,43 8,29
22 IS2010281502 Snörp frá Hestheimum Sigurður Vignir Matthíasson 8,22 8,25 8,24
23 IS2010282502 Ísafold frá Lynghóli Viðar Ingólfsson 8,31 8,14 8,21
24 IS2010286796 Fía frá Efsta-Seli Daníel Jónsson 8,29 8,13 8,19
25 IS2010286076 Fegurð frá Árbakka Hinrik Bragason 8,31 8,01 8,13
26 IS2010225109 Tekla frá Dallandi Halldór Guðjónsson 8,38 7,96 8,13
27 IS2010266211 Gullbrá frá Torfunesi Gísli Gíslason 8,51 7,69 8,02


Fordómar

Fæðingarnúmer Hross Sköpulag Kostir Aðaleinkunn
IS2010281210 Jörð frá Koltursey 8.51 8.78 8.67
IS2010288670 Hansa frá Ljósafossi 8.13 8.78 8.52
IS2010284977 Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli 8.59 8.44 8.5
IS2010286733 Freyja frá Vöðlum 8.35 8.56 8.48
IS2010286910 Hildur frá Feti 8.34 8.55 8.47
IS2010256957 Skvísa frá Skagaströnd 8.51 8.39 8.44
IS2010257651 Sara frá Stóra-Vatnsskarði 8.69 8.27 8.44
IS2010265058 Glóð frá Hrafnsstöðum 7.74 8.87 8.42
IS2010287467 Álfrún frá Egilsstaðakoti 8.35 8.45 8.41
IS2010287660 Álfastjarna frá Syðri-Gegnishólum 8.28 8.5 8.41
IS2010258400 Stekkja frá Brimnesi 8.4 8.38 8.39
IS2010201167 Þórdís frá Prestsbæ 8.04 8.62 8.39
IS2010256297 Syrpa frá Steinnesi 8.13 8.5 8.35
IS2010235941 Hamingja frá Hellubæ 8.61 8.16 8.34
IS2010255908 Snilld frá Syðri-Völlum 8.29 8.35 8.33
IS2010282072 Mánabrá frá Hveragerði 7.88 8.63 8.33
IS2010236751 Gnýpa frá Leirulæk 8.16 8.43 8.32
IS2010286184 Gná frá Eystra-Fróðholti 8.2 8.36 8.3
IS2010277156 Marín frá Lækjarbrekku 2 7.79 8.62 8.29
IS2010265291 Auðlind frá Brúnum 8.07 8.43 8.29
IS2010282310 Sóllilja frá Hamarsey 8.28 8.28 8.28
IS2010282502 Ísafold frá Lynghóli 8.31 8.14 8.21
IS2010286796 Fía frá Efsta-Seli 8.29 8.13 8.19
IS2010281502 Snörp frá Hestheimum 8.22 8.09 8.14
IS2010225109 Tekla frá Dallandi 8.38 7.93 8.11
IS2010266211 Gullbrá frá Torfunesi 8.51 7.65 8
IS2010286076 Fegurð frá Árbakka 8.31 7.68 7.93

Landsmót hestamanna

Reykjavík 1. júlí - 8. júlí 2018