Barnaflokkur

A-úrslit 1 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 8,95 2 Signý Sól Snorradóttir / Rafn frá Melabergi 8,79 3 Júlía Kristín Pálsdóttir / Kjarval frá

Barnaflokkur

A-úrslit

1 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 8,95
2 Signý Sól Snorradóttir / Rafn frá Melabergi 8,79
3 Júlía Kristín Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 8,77
4 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 8,72
5 Guðný Dís Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi 8,72
6 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Glaður frá Kjarnholtum I 8,71
7 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 8,69
8 Sigrún Högna Tómasdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 8,63

B-úrslit

Sæti Keppandi 
8 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Glaður frá Kjarnholtum I 8.7 - upp í A-úrslit
9 Helga Stefánsdóttir Hákon frá Dallandi 8.67
10 Jón Ársæll Bergmann Náttfari frá Bakkakoti 8.64
11 Haukur Ingi Hauksson Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 8.6
12 Þorleifur Einar Leifsson Hekla frá Hólkoti 8.59
13 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Gjafar frá Hæl 8.57
14 Katrín Diljá Vignisdóttir Klængur frá Skálakoti 8.55
15 Unnsteinn Reynisson Finnur frá Feti 8.53
15 Sindri Snær Stefánsson Tónn frá Litla-Garði 8.53

Milliriðlar

Sæti Keppandi
1 Júlía Kristín Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 8,82
2 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 8,72
3 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 8,69
4 Signý Sól Snorradóttir / Rafn frá Melabergi 8,59
5 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 8,58
6 Guðný Dís Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi 8,53
7 Sigrún Högna Tómasdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 8,51
8 Þorleifur Einar Leifsson / Hekla frá Hólkoti 8,51
9 Helga Stefánsdóttir / Hákon frá Dallandi 8,48
10 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Gjafar frá Hæl 8,47
11 Sindri Snær Stefánsson / Tónn frá Litla-Garði 8,47
12 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 8,45
13 Unnsteinn Reynisson / Finnur frá Feti 8,44
14 Jón Ársæll Bergmann / Náttfari frá Bakkakoti 8,38
15-16 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Glaður frá Kjarnholtum I 8,38
15-16 Katrín Diljá Vignisdóttir / Klængur frá Skálakoti 8,38
17 Heiður Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli 8,34
18 Anna Sif Mainka / Ræll frá Hamraendum 8,32
19 Þórey Þula Helgadóttir / Þöll frá Hvammi I 8,32
20 Aníta Eik Kjartansdóttir / Lóðar frá Tóftum 8,29
21 Sveinn Sölvi Petersen / Freyja frá Brú 8,28
22 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 8,28
23 Lilja Dögg Ágústsdóttir / Dáð frá Eyvindarmúla 8,26
24 Björg Ingólfsdóttir / Reynir frá Flugumýri 8,22
25 Andrea Ína Jökulsdóttir / Eldur frá Kálfholti 8,21
26 Þorvaldur Logi Einarsson / Ísdögg frá Miðfelli 2 8,11
27 Auður Rós Þormóðsdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum 8,02
28 Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 7,93
29 Aron Ernir Ragnarsson / Ísadór frá Efra-Langholti 7,90
30 Fjóla Rún Sölvadóttir / Fjöður frá Ólafsvík 7,69
31 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Gola frá Ysta-Gerði 0,00


Barnaflokkur forkeppni

Sæti Keppandi 
1 Kristján Árni Birgisson / Sjéns frá Bringu 8,88 
2 Júlía Kristín Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 8,86 
3 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 8,83 
4 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 8,71 
5 Guðný Dís Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi 8,68 
6 Selma Leifsdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 8,65 
7 Fjóla Rún Sölvadóttir / Fjöður frá Ólafsvík 8,63 
8 Helga Stefánsdóttir / Hákon frá Dallandi 8,62 
9 Haukur Ingi Hauksson / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 8,62 
10 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Gjafar frá Hæl 8,60 
11 Sveinn Sölvi Petersen / Freyja frá Brú 8,59 
12 Signý Sól Snorradóttir / Rafn frá Melabergi 8,59 
13 Sigrún Högna Tómasdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 8,53 
14 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Dagur frá Hjaltastaðahvammi 8,49 
15 Aníta Eik Kjartansdóttir / Lóðar frá Tóftum 8,49 
16 Aron Ernir Ragnarsson / Ísadór frá Efra-Langholti 8,48 
17 Sindri Snær Stefánsson / Tónn frá Litla-Garði 8,48 
18 Unnsteinn Reynisson / Finnur frá Feti 8,47 
19 Jón Ársæll Bergmann / Náttfari frá Bakkakoti 8,42 
20 Lilja Dögg Ágústsdóttir / Dáð frá Eyvindarmúla 8,40 
21-22 Þórey Þula Helgadóttir / Þöll frá Hvammi I 8,39 
21-22 Heiður Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli 8,39 
23-24 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Gola frá Ysta-Gerði 8,38 
23-24 Þorvaldur Logi Einarsson / Ísdögg frá Miðfelli 2 8,38 
25 Auður Rós Þormóðsdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum 8,38 
26 Andrea Ína Jökulsdóttir / Eldur frá Kálfholti 8,37 
27-28 Þorleifur Einar Leifsson / Hekla frá Hólkoti 8,36 
27-28 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Glaður frá Kjarnholtum I 8,36 
29 Katrín Diljá Vignisdóttir / Klængur frá Skálakoti 8,35 
30-31 Björg Ingólfsdóttir / Reynir frá Flugumýri 8,35 
30-31 Anna Sif Mainka / Ræll frá Hamraendum 8,35 
32 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Linda frá Traðarlandi 8,34 
33 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Vídalín frá Grafarkoti 8,34 
34 Matthías Sigurðsson / Biskup frá Sigmundarstöðum 8,31 
35 Hrund Ásbjörnsdóttir / Fiðla frá Sólvangi 8,29 
36 Nikola Maria Anisiewic / Drift frá Dalvík 8,27 
37 Ester Þóra Viðarsdóttir / Ýmir frá Garðabæ 8,27 
38 Þórdís Birna Sindradóttir / Kólfur frá Kaldbak 8,27 
39 Kolbrún Katla Halldórsdóttir / Sindri frá Keldudal 8,24 
40 Benedikt Ólafsson / Týpa frá Vorsabæ II 8,23 
41 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Glóð frá Þórukoti 8,23 
42 Þrúður Kristrún Hallgrímsdótti / Þerney frá Brekku, Fljótsdal 8,21 
43 Oddný Lilja Birgisdóttir / Boði frá Hvoli 8,20 
44 Kristína Rannveig Jóhannsdótti / Eskja frá Efsta-Dal I 8,20 
45 Herdís Björg Jóhannsdóttir / Aron frá Eystri-Hól 8,19 
46 Baldur Logi Sigurðsson / Össur frá Valstrýtu 8,19 
47 Sigurður Steingrímsson / Harpa frá Litla-Moshvoli 8,16 
48-49 Sunna Lind Sigurjónsdóttir / Máttur frá Miðhúsum 8,15 
48-49 Sara Dís Snorradóttir / Prins frá Njarðvík 8,15 
50 Elín Edda Jóhannsdóttir / Geisli frá Keldulandi 8,13 
51 Viktoría Von Ragnarsdóttir / Völsungur frá Skarði 8,12 
52 Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Miðill frá Kistufelli 8,11 
53 Kristrún Ragnhildur Bender / Dásemd frá Dallandi 8,09 
54 Arndís Ólafsdóttir / Álfadís frá Magnússkógum 8,05 
55 Sveinbjörn Orri Ómarsson / Frosti frá Kjalvararstöðum 8,03 
56 Tinna Guðrún Alexandersdóttir / Garpur frá Ytri-Kóngsbakka 7,98 
57 Flóra Rún Haraldsdóttir / Drífandi frá Saurbæ 7,96 
58 Unndís Ida Ingvarsdóttir / Dama frá Stakkhamri 2 7,93 
59 Brynja Anderiman / Mökkur frá Kópavogi 7,89 
60 Karin Thelma Bernharðsdóttir / Lúkas frá Miðkoti 7,78 
61 Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir / Lotning frá Minni-Borg 7,74 
62 Elín Þórdís Pálsdóttir / Tryggur frá Austurkoti 7,69 
63 Kristinn Örn Guðmundsson / Birtingur frá Stóru-Ásgeirsá 6,77 
64-68 Margrét Ásta Hreinsdóttir / Prins frá Garðshorni 0,00 
64-68 Anita Björk Björgvinsdóttir / Klöpp frá Skjólbrekku 0,00 
64-68 Embla Sól Arnarsdóttir / Blæja frá Fellskoti 0,00 
64-68 Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir / Mökkur frá Álfhólum 0,00 
64-68 Samúel Liljendal Friðfinnsson / Snót frá Dalsmynni 0,00

Landsmót hestamanna

Reykjavík 1. júlí - 8. júlí 2018