Unglingaflokkur

Unglingaflokkur A-úrslit1 Benedikt Ólafsson / Biskup frá Ólafshaga 8,7002 Védís Huld Sigurđardóttir / Hrafnfaxi frá Skeggsstöđum 8,6953 Júlía Kristín

Unglingaflokkur

Unglingaflokkur A-úrslit
1 Benedikt Ólafsson / Biskup frá Ólafshaga 8,700
2 Védís Huld Sigurđardóttir / Hrafnfaxi frá Skeggsstöđum 8,695
3 Júlía Kristín Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 8,685
4 Arnar Máni Sigurjónsson / Sómi frá Kálfsstöđum 8,555
5 Kári Kristinsson / Ţytur frá Gegnishólaparti 8,525
6 Signý Sól Snorradóttir / Rektor frá Melabergi 8,505
7 Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Hljómur frá Gunnarsstöđum I 8,460
8 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Garpur frá Skúfslćk 0,000

Unglingaflokkur  B-úrslit
9 Kári Kristinsson / Ţytur frá Gegnishólaparti 8,62 - upp í A-úrslit
10 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 8,61
11-12 Egill Már Ţórsson / Glóđ frá Hólakoti 8,60
11-12 Jóhanna Guđmundsdóttir / Leynir frá Fosshólum 8,60
13 Gyđa Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skálmöld frá Eystra-Fróđholti 8,58
14 Sigurđur Baldur Ríkharđsson / Auđdís frá Trađarlandi 8,54
15 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfđaströnd 8,38
16 Ţorvaldur Logi Einarsson / Hátíđ frá Hlemmiskeiđi 3 8,29

Unglingaflokkur - milliriđill
1 Védís Huld Sigurđardóttir / Hrafnfaxi frá Skeggsstöđum 8,65
2 Júlía Kristín Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 8,52
3 Signý Sól Snorradóttir / Rektor frá Melabergi 8,52
4 Benedikt Ólafsson / Biskup frá Ólafshaga 8,51
5 Arnar Máni Sigurjónsson / Sómi frá Kálfsstöđum 8,51
6 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Garpur frá Skúfslćk 8,49
7 Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Hljómur frá Gunnarsstöđum I 8,46
8 Jóhanna Guđmundsdóttir / Leynir frá Fosshólum 8,44
9-10 Sigurđur Baldur Ríkharđsson / Auđdís frá Trađarlandi 8,43
9-10 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 8,43
11 Ţorvaldur Logi Einarsson / Hátíđ frá Hlemmiskeiđi 3 8,40
12 Gyđa Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skálmöld frá Eystra-Fróđholti 8,39
13 Kári Kristinsson / Ţytur frá Gegnishólaparti 8,38
14 Egill Már Ţórsson / Glóđ frá Hólakoti 8,37
15 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfđaströnd 8,36
16-17 Hrund Ásbjörnsdóttir / Sćmundur frá Vesturkoti 8,36
16-17 Haukur Ingi Hauksson / Barđi frá Laugarbökkum 8,36
18 Oddný Lilja Birgisdóttir / Fröken frá Vođmúlastöđum 8,35
19 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Ţokki frá Litla-Moshvoli 8,34
20 Ingibjörg Rós Jónsdóttir / Elva frá Miđsitju 8,29
21 Bergey Gunnarsdóttir / Flikka frá Brú 8,29
22-23 Guđný Rúna Vésteinsdóttir / Ţruma frá Hofsstađaseli 8,28
22-23 Björg Ingólfsdóttir / Hrímnir frá Hvammi 2 8,28
24-25 Svandís Rós Treffer Jónsdóttir / Dögg frá Breiđholti, Gbr. 8,20
24-25 Jónas Aron Jónasson / Ţruma frá Hafnarfirđi 8,20
26 Aron Ernir Ragnarsson / Váli frá Efra-Langholti 8,19
27 Katrín Von Gunnarsdóttir / Kátína frá Steinnesi 8,09
28 Sigrún Högna Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 7,72
29 Glódís Rún Sigurđardóttir / Dáđ frá Jađri 7,49
30 Rakel Ösp Gylfadóttir / Óskadís frá Hrísdal 0,00


Unglingaflokkur - niđurstöđur sérstakrar forkeppni 
1 Glódís Rún Sigurđardóttir / Dáđ frá Jađri 8,67
2 Védís Huld Sigurđardóttir / Hrafnfaxi frá Skeggsstöđum 8,61
3 Haukur Ingi Hauksson / Barđi frá Laugarbökkum 8,61
4 Arnar Máni Sigurjónsson / Sómi frá Kálfsstöđum 8,58
5 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 8,57
6 Jóhanna Guđmundsdóttir / Leynir frá Fosshólum 8,56
7 Sigrún Högna Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 8,56
8 Júlía Kristín Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 8,56
9 Kári Kristinsson / Ţytur frá Gegnishólaparti 8,50
10 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Garpur frá Skúfslćk 8,50
11 Aron Ernir Ragnarsson / Váli frá Efra-Langholti 8,48
12 Signý Sól Snorradóttir / Rektor frá Melabergi 8,47
13 Benedikt Ólafsson / Biskup frá Ólafshaga 8,46
14 Gyđa Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skálmöld frá Eystra-Fróđholti 8,45
15 Svandís Rós Treffer Jónsdóttir / Dögg frá Breiđholti, Gbr. 8,45
16 Katrín Von Gunnarsdóttir / Kátína frá Steinnesi 8,44
17 Egill Már Ţórsson / Glóđ frá Hólakoti 8,43
18 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Ţokki frá Litla-Moshvoli 8,42
19 Hrund Ásbjörnsdóttir / Sćmundur frá Vesturkoti 8,40
20 Sigurđur Baldur Ríkharđsson / Auđdís frá Trađarlandi 8,39
21 Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Hljómur frá Gunnarsstöđum I 8,39
22 Bergey Gunnarsdóttir / Flikka frá Brú 8,38
23 Oddný Lilja Birgisdóttir / Fröken frá Vođmúlastöđum 8,38
24-25 Guđný Rúna Vésteinsdóttir / Ţruma frá Hofsstađaseli 8,36
24-25 Ţorvaldur Logi Einarsson / Hátíđ frá Hlemmiskeiđi 3 8,36
26-27 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfđaströnd 8,36
26-27 Björg Ingólfsdóttir / Hrímnir frá Hvammi 2 8,36
28 Jónas Aron Jónasson / Ţruma frá Hafnarfirđi 8,35
29 Ingibjörg Rós Jónsdóttir / Elva frá Miđsitju 8,34
30 Rakel Ösp Gylfadóttir / Óskadís frá Hrísdal 8,33
31-32 Arndís Ólafsdóttir / Álfadís frá Magnússkógum 8,33
31-32 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Glanni frá Hofi 8,33
33 Melkorka Gunnarsdóttir / Náma frá Grenstanga 8,33
34 Ásdís Agla Brynjólfsdóttir / Líf frá Kolsholti 2 8,32
35 Sólveig Rut Guđmundsdóttir / Ýmir frá Ármúla 8,32
36-37 Ţorleifur Einar Leifsson / Faxi frá Hólkoti 8,31
36-37 Jón Marteinn Arngrímsson / Gabríela frá Króki 8,31
38 Freydís Ţóra Bergsdóttir / Ötull frá Narfastöđum 8,30
39 Aníta Eik Kjartansdóttir / Lóđar frá Tóftum 8,29
40 Fjóla Rún Sölvadóttir / Fjöđur frá Ólafsvík 8,29
41-42 Ţórey Ţula Helgadóttir / Gjálp frá Hvammi I 8,29
41-42 Lara Margrét Jónsdóttir / Burkni frá Enni 8,29
43 Kristín Hrönn Pálsdóttir / Gaumur frá Skarđi 8,28
44 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Úlfur frá Vestra-Fíflholti 8,28
45-46 Kristján Árni Birgisson / Dimma-Svört frá Sauđholti 2 8,26
45-46 Andrea Ína Jökulsdóttir / Vala frá Eystra-Súlunesi I 8,26
47 Ásdís Freyja Grímsdóttir / Pipar frá Reykjum 8,25
48-49 Sunna Lind Sigurjónsdóttir / Skjálfti frá Efstu-Grund 8,24
48-49 Anita Björk Björgvinsdóttir / Brćđir frá Skjólbrekku 8,24
50 Sara Bjarnadóttir / Dýri frá Dallandi 8,23
51 Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir / Hylling frá Minni-Borg 8,23
52 Kristrún Ragnhildur Bender / Salka frá Vindhóli 8,23
53-54 Steinunn Birta Ólafsdóttir / Ţröstur frá Dćli 8,21
53-54 Unndís Ida Ingvarsdóttir / Blćr frá Sólvöllum 8,21
55 Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir / Diddi frá Ţorkelshóli 2 8,21
56 Arna Hrönn Ámundadóttir / Spuni frá Miklagarđi 8,20
57-58 Kristófer Darri Sigurđsson / Brúney frá Grafarkoti 8,20
57-58 Berghildur Björk Reynisdóttir / Fúsi frá Flesjustöđum 8,20
59 Guđrún Maryam Rayadh / Hrannar frá Hárlaugsstöđum 2 8,19
60 Anna María Bjarnadóttir / Daggrós frá Hjarđartúni 8,18
61 Stefanía Sigfúsdóttir / Lokki frá Syđra-Vallholti 8,17
62 Embla Ţórey Elvarsdóttir / Tinni frá Laxdalshofi 8,17
63 Ţrúđur Kristrún Hallgrímsdótti / Ţerney frá Brekku, Fljótsdal 8,16
64 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Vídalín frá Grafarkoti 8,15
65 Júlía Guđbjörg Gunnarsdóttir / Vörđur frá Eskiholti II 8,14
66 Katrín Diljá Vignisdóttir / Hróđný frá Ási 1 8,12
67 Ţórunn Björgvinsdóttir / Dísa frá Drumboddsstöđum 8,11
68 Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir / Kjarval frá Hjaltastađahvammi 8,08
69 Jónína Baldursdóttir / Óđinn frá Kirkjuferju 8,06
70-71 Viktoría Brekkan / Gleđi frá Krossum 1 8,04
70-71 Brynja Gná Heiđarsdóttir / Flugsvin frá Grundarfirđi 8,04
72 Elín Edda Jóhannsdóttir / Hvinur frá Varmalandi 8,03
73 Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöđum 1 8,00
74 Gunnar Rafnarsson / Flétta frá Stekkjardal 7,98
75 Jónína Vigdís Hallgrímsdóttir / Aríel frá Teigabóli 7,95
76 Ćvar Kćrnested / Huld frá Sunnuhvoli 7,93
77 Agnes Rún Marteinsdóttir / Arnar frá Barkarstöđum 7,93
78 Sveinn Sölvi Petersen / Gosi frá Reykjavík 7,88
79 Kristína Rannveig Jóhannsdótti / Eskja frá Efsta-Dal I 7,88
80 Bryndís Begga Ţormarsdóttir / Prins frá Síđu 7,85
81 Sara Dögg Björnsdóttir / Bjartur frá Holti 7,84
82 Halldóra Hlíf Ţorvaldsdóttir / Júpíter frá Akurgerđi 7,47
83 Indíana Líf Blurton / Fiđla frá Brúnum 7,35
84 Ester Ţóra Viđarsdóttir / Hnokki frá Ţjóđólfshaga 1 7,29
85 Agatha Elín Steinţórsdóttir / Spakur frá Hnausum II 6,91

Landsmót hestamanna

Reykjavík 1. júlí - 8. júlí 2018