Ungmennaflokkur

Ungmennaflokkur A-úrslit 1 Bríet Guđmundsdóttir / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 8,832 Ţorgeir Ólafsson / Hlynur frá Haukatungu Syđri 1 8,673

Ungmennaflokkur

Ungmennaflokkur A-úrslit

1 Bríet Guđmundsdóttir / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 8,83
2 Ţorgeir Ólafsson / Hlynur frá Haukatungu Syđri 1 8,67
3 Anna-Bryndís Zingsheim / Dagur frá Hjarđartúni 8,66
4 Hafţór Hreiđar Birgisson / Villimey frá Hafnarfirđi 8,57
5 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Gjöf frá Sjávarborg 8,54
6 Arnór Dan Kristinsson / Dökkvi frá Ingólfshvoli 8,52
7 Anna Ţöll Haraldsdóttir / Óson frá Bakka 8,48
8 Guđmar Freyr Magnússon / Óskasteinn frá Íbishóli 3,16 - ţurfti ađ hćtta keppni

Ungmennaflokkur - B-úrslit

9 Ţorgeir Ólafsson / Hlynur frá Haukatungu Syđri 1 8,76
10 Birta Ingadóttir / Eldur frá Torfunesi 8,66
11 Marie Hollstein / Selma frá Auđsholtshjáleigu 8,52
12 Valgerđur Sigurbergsdóttir / Segull frá Akureyri 8,50
13 Thelma Dögg Tómasdóttir / Marta frá Húsavík 8,49
14 Elín Árnadóttir / Blćr frá Prestsbakka 8,42
15 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Koltinna frá Varmalćk 8,41
16 Máni Hilmarsson / Lísbet frá Borgarnesi 8,34

Ungmennaflokkur - niđurstöđur milliriđils

1 Arnór Dan Kristinsson / Dökkvi frá Ingólfshvoli 8,74
2 Bríet Guđmundsdóttir / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 8,61
3 Guđmar Freyr Magnússon / Óskasteinn frá Íbishóli 8,60
4 Hafţór Hreiđar Birgisson / Villimey frá Hafnarfirđi 8,51
5 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Gjöf frá Sjávarborg 8,49
6 Anna-Bryndís Zingsheim / Dagur frá Hjarđartúni 8,48
7 Anna Ţöll Haraldsdóttir / Óson frá Bakka 8,47
8-9 Marie Hollstein / Selma frá Auđsholtshjáleigu 8,46
8-9 Ţorgeir Ólafsson / Hlynur frá Haukatungu Syđri 1 8,46
10-11 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Koltinna frá Varmalćk 8,46
10-11 Thelma Dögg Tómasdóttir / Marta frá Húsavík 8,46
12 Elín Árnadóttir / Blćr frá Prestsbakka 8,45
13 Birta Ingadóttir / Eldur frá Torfunesi 8,44
14 Máni Hilmarsson / Lísbet frá Borgarnesi 8,40
15 Valgerđur Sigurbergsdóttir / Segull frá Akureyri 8,38
16 Erna Jökulsdóttir / Tinni frá Laugabóli 8,37
17 Katrín Eva Grétarsdóttir / Kaspar frá Kommu 8,36
18 Valdís Björk Guđmundsdóttir / Kringla frá Jarđbrú 8,34
19 Marín Lárensína Skúladóttir / Hafrún frá Ytra-Vallholti 8,34
20 Ingunn Ingólfsdóttir / Bálkur frá Dýrfinnustöđum 8,29
21 Elísa Benedikta Andrésdóttir / Lukka frá Bjarnanesi 8,23
22-23 Ţórdís Inga Pálsdóttir / Njörđur frá Flugumýri II 8,21
22-23 Dagbjört Skúladóttir / Elding frá V-Stokkseyrarseli 8,21
24 Rúna Tómasdóttir / Sleipnir frá Árnanesi 8,20
25 Atli Freyr Maríönnuson / Óđinn frá Ingólfshvoli 8,20
26 Húni Hilmarsson / Neisti frá Grindavík 8,19
27 Brynja Sophie Árnason / Depill frá Helluvađi 8,14
28 Ylfa Guđrún Svafarsdóttir / Töffari frá Hlíđ 8,14
29 Elís Arnar Jónsson / Ţráinn frá Selfossi 8,11
30 Annabella R Sigurđardóttir / Ţórólfur frá Kanastöđum 7,69

Ungmennaflokkur - forkeppni

1 Atli Freyr Maríönnuson / Óđinn frá Ingólfshvoli 8,69
2 Bríet Guđmundsdóttir / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 8,66
3 Birta Ingadóttir / Eldur frá Torfunesi 8,63
4-5 Arnór Dan Kristinsson / Dökkvi frá Ingólfshvoli 8,62
4-5 Guđmar Freyr Magnússon / Óskasteinn frá Íbishóli 8,62
6 Ţórdís Inga Pálsdóttir / Njörđur frá Flugumýri II 8,62
7 Anna-Bryndís Zingsheim / Dagur frá Hjarđartúni 8,60
8 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Gjöf frá Sjávarborg 8,60
9 Ţorgeir Ólafsson / Hlynur frá Haukatungu Syđri 1 8,60
10 Hafţór Hreiđar Birgisson / Villimey frá Hafnarfirđi 8,56
11 Katrín Eva Grétarsdóttir / Kaspar frá Kommu 8,52
12-13 Annabella R Sigurđardóttir / Ţórólfur frá Kanastöđum 8,50
12-13 Erna Jökulsdóttir / Tinni frá Laugabóli 8,50
14 Ylfa Guđrún Svafarsdóttir / Töffari frá Hlíđ 8,49
15 Valdís Björk Guđmundsdóttir / Kringla frá Jarđbrú 8,49
16 Marín Lárensína Skúladóttir / Hafrún frá Ytra-Vallholti 8,46
17 Anna Ţöll Haraldsdóttir / Óson frá Bakka 8,46
18 Elísa Benedikta Andrésdóttir / Lukka frá Bjarnanesi 8,45
19 Elín Árnadóttir / Blćr frá Prestsbakka 8,44
20-21 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Koltinna frá Varmalćk 8,43
20-21 Rúna Tómasdóttir / Sleipnir frá Árnanesi 8,43
22-23 Thelma Dögg Tómasdóttir / Marta frá Húsavík 8,43
22-23 Marie Hollstein / Selma frá Auđsholtshjáleigu 8,43
24 Ingunn Ingólfsdóttir / Bálkur frá Dýrfinnustöđum 8,42
25 Máni Hilmarsson / Lísbet frá Borgarnesi 8,40
26 Valgerđur Sigurbergsdóttir / Segull frá Akureyri 8,39
27-28 Elís Arnar Jónsson / Ţráinn frá Selfossi 8,38
27-28 Dagbjört Skúladóttir / Elding frá V-Stokkseyrarseli 8,38
29 Brynja Sophie Árnason / Depill frá Helluvađi 8,36
30 Húni Hilmarsson / Neisti frá Grindavík 8,35
31-33 Hildur Árdís Eyjólfsdóttir / Trú frá Ási 8,33
31-33 Jónína Valgerđur Örvar / Gígur frá Súluholti 8,33
31-33 Hildur Berglind Jóhannsdóttir / Gimsteinn frá Röđli 8,33
34-35 Kristín Hermannsdóttir / Ţokkadís frá Rútsstađa-Norđurkoti 8,33
34-35 Herdís Lilja Björnsdóttir / Sólargeisli frá Kjarri 8,33
36-37 Viktor Aron Adolfsson / Darri frá Einhamri 2 8,32
36-37 Konráđ Axel Gylfason / Hending frá Bjarnastöđum 8,32
38-39 Eva María Aradóttir / Aţena frá Sandá 8,32
38-39 Amanda Svenson / Kráka frá Ási 2 8,32
40 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Muggur frá Klömbrum 8,31
41 Ayla Green / Herdís frá Lönguhlíđ 8,30
42 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 8,29
43 Sćrós Ásta Birgisdóttir / Freisting frá Flagbjarnarholti 8,29
44-46 Birna Filippía Steinarsdóttir / Skutla frá Vatni 8,28
44-46 Sölvi Sölvason / Kormákur frá Björgum 8,28
44-46 Ţuríđur Rut Einarsdóttir / Fönix frá Heiđarbrún 8,28
47 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir / Blökk frá Ţjóđólfshaga 1 8,27
48-49 Guđný Margrét Siguroddsdóttir / Stćll frá Hrísdal 8,27
48-49 Unnur Rún Sigurpálsdóttir / Mylla frá Hólum 8,27
50-51 Heiđa Rún Sigurjónsdóttir / Arion frá Miklholti 8,26
50-51 Unnur Lilja Gísladóttir / Eldey frá Grjóteyri 8,26
52 Marie Holzemer / Kvaran frá Lćkjamóti 8,26
53-54 Brynjar Nói Sighvatsson / Ţórgnýr frá Ytri-Skógum 8,25
53-54 Ísólfur Ólafsson / Öngull frá Leirulćk 8,25
55 Thelma Rut Davíđsdóttir / Fálknir frá Ásmundarstöđum 8,25
56 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir / Fluga frá Flugumýrarhvammi 8,24
57 Sylvía Sól Magnúsdóttir / Stelpa frá Skáney 8,24
58-59 Kristrún Ósk Baldursdóttir / Elddís frá Sćfelli 8,19
58-59 Bergţór Atli Halldórsson / Arnar frá Bjargshóli 8,19
60-61 Eva Dögg Pálsdóttir / Grámann frá Grafarkoti 8,17
60-61 Fanney O. Gunnarsdóttir / Grettir frá Brimilsvöllum 8,17
62 Margrét Lóa Björnsdóttir / Breki frá Brúarreykjum 8,16
63 Viktoría Gunnarsdóttir / Mjölnir frá Akranesi 8,15
64 Bjarki Fannar Stefánsson / Valţór frá Enni 8,14
65 Svanhildur Guđbrandsdóttir / Hlíđar frá Votmúla 1 8,12
66-67 Kolbrá Jóhanna Magnadóttir / Örlygur frá Hafnarfirđi 8,11
66-67 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir / Bendix frá Miđhjáleigu 8,11
68-69 Ásdís Brynja Jónsdóttir / Keisari frá Hofi 8,11
68-69 Borghildur Gunnarsdóttir / Ţokka frá Bergi 8,11
70 Ida Aurora Eklund / Kolfreyja frá Dallandi 8,08
71-72 Jóhanna Freyja Ásgeirsdóttir / Fleygur frá Garđakoti 8,07
71-72 Lara Alexie Ragnarsdóttir / Ra frá Marteinstungu 8,07
73 Helgi Valdimar Sigurđsson / Kotra frá Steinnesi 8,06
74 Alexander Freyr Ţórisson / Lyfting frá Heiđarbrún II 8,05
75 Iđunn Bjarnadóttir / Hnöttur frá Valţjófsstađ 2 8,05
76 Stine Randers Prćstholm / Herkúles frá Ţjóđólfshaga 1 8,04
77 Nina Katrín Anderson / Hrauney frá Húsavík 8,02
78 Ţuríđur Inga Gísladóttir / Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni 7,97
79 Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson / Gígja frá Hrafnsstöđum 7,96
80 Anton Hugi Kjartansson / Arfur frá Eyjarhólum 7,96
81 Aníta Rós Róbertsdóttir / Bjarkar frá Blesastöđum 1A 7,94
82 Sölvi Karl Einarsson / Garri frá Strandarhjáleigu 7,72
83-84 Sophie Murer / Eyvar frá Álfhólum 0,00
83-84 Egill Már Vignisson / Milljarđur frá Barká 0,00

Landsmót hestamanna

Reykjavík 1. júlí - 8. júlí 2018