2000 Reykjavík

Mánudagur 2. júlí 4v. hryssur / Kl. 8:00-9:30 1 IS2014284155 Askja Efstu-Grund Hlynur Guđmundsson2 IS2014237279 Dröfn Stykkishólmi Sigurđur Sigurđarson3

2018 Reykjavík

Mánudagur 2. júlí

4v. hryssur / Kl. 8:00-9:30
1 IS2014284155 Askja Efstu-Grund Hlynur Guđmundsson
2 IS2014237279 Dröfn Stykkishólmi Sigurđur Sigurđarson
3 IS2014287371 Eik Brúnastöđum 2 Árni Björn Pálsson
4 IS2014284882 Eldey Strandarhjáleigu Elvar Ţormarsson
5 IS2014281385 Fríđur Ásbrú Helga Una Björnsdóttir
6 IS2014287117 Hlóđ Vesturkoti Ţórarinn Ragnarsson
7 IS2014265892 Kolla Kommu Agnar Ţór Magnússon
8 IS2014287572 Krafla Austurási Árni Björn Pálsson
9 IS2014281839 Líf Ţjóđólfshaga 1 Ísólfur Líndal Ţórisson
Hlé 9:30-9:45

4v. hryssur / Kl. 9:45-10:45
10 IS2014282844 Mirra Tjarnastöđum Daníel Jónsson
11 IS2014257591 Reising Ytra-Vallholti Bjarni Jónasson
12 IS2014282368 Rjúpa Ţjórsárbakka Lena Zelinski
13 IS2014287106 Sigurrós Stuđlum Árni Björn Pálsson
14 IS2014258304 Sýn Hólum Ţórarinn Eymundsson
15 IS2014282319 Ţórhildur Hamarsey Helga Una Björnsdóttir
Hlé 10:45-11:00

4v. hryssur / Kl. 11:00-12:00
16 IS2014284978 Skíma Hvolsvelli Elvar Ţormarsson
17 IS2014282365 Sigurrós Ţjórsárbakka Lena Zelinski
18 IS2014284500 Suđurey Skíđbakka III Árni Björn Pálsson
19 IS2014201167 Ţrá Prestsbć Ţórarinn Eymundsson
20 IS2014258460 Ösp Narfastöđum Bjarni Jónasson
Matarhlé 12:00-13:00

Mánudagur 2. júlí

5v. hryssur / Kl. 13:00-14:20
1 IS2013287834 Birta Hlemmiskeiđi Sigursteinn Sumarliđason
2 IS2013235713 Embla Oddsstöđum Jakob Svavar Sigurđsson
3 IS2013286753 Fura Árbćjarhjáleigu Árni Björn Pálsson
4 IS2013287701 Bylgja Seljatungu Ólöf Rún Guđmundsdóttir
5 IS2013284874 Dáđ Hjarđartúni Jón Páll Sveinsson
6 IS2013201177 Eyrún Ýr Hásćti Viđar Ingólfsson
7 IS2013235630 Gróa Grímarsstöđum Jakob Svavar Sigurđsson
8 IS2013277270 Fjara Horni Daníel Jónsson
Hlé 14:20-14:30

5v. hryssur / Kl. 14:30-15:40
9 IS2013286822 Ísis Neđra-Seli Árni Björn Pálsson
10 IS2013287574 Flís Austurási Ásta Björnsdóttir
11 IS2013255570 Frelsun Bessastöđum Jóhann Birgir Magnússon
12 IS2013276176 Hugmynd Ketilsstöđum Olil Amble
13 IS2013282572 Hrönn Ragnheiđarstöđum Jakob Svavar Sigurđsson
14 IS2013225239 Snilld Laugarnesi Árni Björn Pálsson
15 IS2013286907 Mekkín Feti Ólafur Andri Guđmundsson
Hlé 15:40-16:00

5v. hryssur / Kl. 16:00-17:20
16 IS2013264515 List Sámsstöđum Höskuldur Jónsson
17 IS2013257297 Manía Breiđstöđum Ađalheiđur Anna Guđjónsdóttir
18 IS2013225435 Rauđhetta Ţúfu Elías Ţórhallsson
19 IS2013201047 Krús Skipaskaga Jakob Svavar Sigurđsson
20 IS2013287870 Ronja Vesturkoti Ţórarinn Ragnarsson
21 IS2013286901 Sigyn Feti Ólafur Andri Guđmundsson
22 IS2013287573 Sunna Austurási Árni Björn Pálsson
23 IS2013287058 Skráma Skjálg Sigursteinn Sumarliđason
Hlé 17:20-17:30

5v. hryssur / Kl. 17:30-18:40
24 IS2013258161 Stjörnuspá Ţúfum Mette Camilla Moe Mannseth
25 IS2013235092 Paradís Steinsholti Jakob Svavar Sigurđsson
26 IS2013235086 Tara Steinsholti Helga Una Björnsdóttir
27 IS2013235891 Völva Sturlureykjum Teitur Árnason
28 IS2013282346 Ţórey Kjartansstöđum Agnar Ţór Magnússon
29 IS2013235536 Ör Miđ-Fossum Viđar Ingólfsson
30 IS2013282501 Örk Lynghóli Árni Björn Pálsson
Matarhlé 18:40-19:10

Mánudagur 2. júlí

6v. hryssur / Kl. 19:10-20:50
1 IS2012265069 Arya Garđshorni Ađalheiđur Anna Guđjónsdóttir
2 IS2012237636 Ásjá Brautarholti Daníel Jónsson
3 IS2012257650 Fífa Stóra-Vatnsskarđi Árni Björn Pálsson
4 IS2012236578 Fjóla Eskiholti II Hlynur Guđmundsson
5 IS2012255351 Flikka Höfđabakka Helga Una Björnsdóttir
6 IS2012286654 Fold Flagbjarnarholti Ćvar Örn Guđjónsson
7 IS2012276174 Framsýn Ketilsstöđum Bergur Jónsson
8 IS2012265560 Frigg Miđhúsum Agnar Ţór Magnússon
9 IS2012288772 Frökk Hömrum II Viđar Ingólfsson
10 IS2012257342 Hrafnista Hafsteinsstöđum Skapti Steinbjörnsson

Ţriđjudagur 3. júlí

6v. hryssur / Kl. 8:00-9:45
11 IS2012282571 Háspenna Ragnheiđarstöđum Viđar Ingólfsson
12 IS2012266202 Hrönn Torfunesi Gísli Gíslason
13 IS2012280613 Katla Hemlu II Árni Björn Pálsson
14 IS2012287660 Huldumćr Syđri-Gegnishólum Olil Amble
15 IS2012284367 Ísafold Skíđbakka I Elvar Ţormarsson
16 IS2012225599 Katalína Hafnarfirđi Sólon Morthens
17 IS2012225088 Katla Međalfelli Agnar Ţór Magnússon
18 IS2012286903 Kilja Feti Bylgja Gauksdóttir
19 IS2012282593 Krafla Breiđholti Árni Björn Pálsson
20 IS2012282042 Líf Hvoli Ađalheiđur Anna Guđjónsdóttir
Hlé 9:45-10:00

6v. hryssur / Kl. 10:00-12:00
21 IS2012286645 Lukka Efsta-Seli Daníel Jónsson
22 IS2012237490 Lukkudís Bergi Viđar Ingólfsson
23 IS2012277156 Nćla Lćkjarbrekku II Hlynur Guđmundsson
24 IS2012201234 Polka Tvennu Árni Björn Pálsson
25 IS2012282652 Sigurdís Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson
26 IS2012235936 Sinfonía Stóra-Ási Gísli Gíslason
27 IS2012287320 Skart Laugardćlum Kristín Lárusdóttir
28 IS2012287547 Orka Kvíarhóli Viđar Ingólfsson
29 IS2012255414 Trygglind Grafarkoti Fanney Dögg Indriđadóttir
30 IS2012235606 Úa Efri-Hrepp Daníel Jónsson
31 IS2012258300 Vörn Hólum Mette Camilla Moe Mannseth
32 IS2012201166 Ţökk Prestsbć Ţórarinn Eymundsson
Matarhlé 12:00-12:40

Ţriđjudagur 3. júlí

7v. og eldri hryssur / Kl. 12:40-13:50
1 IS2011258160 List Ţúfum Mette Camilla Moe Mannseth
2 IS2011265005 Efemía Litlu-Brekku Ćvar Örn Guđjónsson
3 IS2010282310 Sóllilja Hamarsey Helga Una Björnsdóttir
4 IS2011257651 Kylja Stóra-Vatnsskarđi Árni Björn Pálsson
5 IS2011288341 Tign Jađri Teitur Árnason
6 IS2011284978 Viđja Hvolsvelli Bjarni Jónasson
7 IS2010286281 Kolskör Hárlaugsstöđum 2 Ćvar Örn Guđjónsson
Hlé 13:50-14:00

7v. og eldri hryssur / Kl. 14:00-15:20
8 IS2010287467 Álfrún Egilsstađakoti Helga Una Björnsdóttir
9 IS2011280380 Garún Koltursey Sara Sigurbjörnsdóttir
10 IS2010284977 Harpa Sjöfn Hvolsvelli Bjarni Jónasson
11 IS2010286796 Fía Efsta-Seli Daníel Jónsson
12 IS2011282592 Kolka Breiđholti Árni Björn Pálsson
13 IS2010265226 Ćska Akureyri John Kristinn Sigurjónsson
14 IS2011281415 Elja Sauđholti 2 Jóhann Kristinn Ragnarsson
15 IS2011258166 Lukka Ţúfum Mette Camilla Moe Mannseth
Hlé 15:20-15:50

Ţriđjudagur 3. júlí

4v. stóđhestar / Kl. 15:50-17:30
1 IS2014135587 Bersir Hćgindi Agnar Ţór Magnússon
2 IS2014101486 Viđar Skör Rósa Birna Ţorvaldsdóttir
3 IS2014165652 Tangó Litla-Garđi Stefán Birgir Stefánsson
4 IS2014176181 Gígur Ketilsstöđum Elín Holst
5 IS2014156275 Hamur Hólabaki Agnar Ţór Magnússon
6 IS2014186187 Heiđur Eystra-Fróđholti Daníel Jónsson
7 IS2014186903 Fenrir Feti Árni Björn Pálsson
8 IS2014187660 Ljósálfur Syđri-Gegnishólum Olil Amble
9 IS2014164066 Kastor Garđshorni Agnar Ţór Magnússon
10 IS2014182336 Kardináli Kjartansstöđum Jóhann Kristinn Ragnarsson
Hlé 17:30-17:40

4v. stóđhestar / Kl. 17:40-19:20
11 IS2014156290 Korpur Steinnesi Agnar Ţór Magnússon
12 IS2014185260 Blakkur Ţykkvabć I Teitur Árnason
13 IS2014188291 Léttfeti Reykjadal Hans Ţór Hilmarsson
14 IS2014187695 Ţröstur Kolsholti 2 Helgi Ţór Guđjónsson
15 IS2014164067 Neptúnus Garđshorni Agnar Ţór Magnússon
16 IS2014187804 Útherji Blesastöđum 1A Ćvar Örn Guđjónsson
17 IS2014136131 Gođi Bjarnastöđum Teitur Árnason
18 IS2014101050 Eldjárn Skipaskaga Daníel Jónsson
19 IS2014156274 Stormur Hólabaki Agnar Ţór Magnússon
20 IS2014165338 Tumi Jarđbrú Gísli Gíslason
Matarhlé 19:20-20:00

Miđvikudagur 4. júlí

5v. stóđhestar / Kl. 8:00-9:40
1 IS2013164067 Adrían Garđshorni Daníel Jónsson
2 IS2013184084 Hnokki Eylandi Árni Björn Pálsson
3 IS2013187660 Álfaklettur Syđri-Gegnishólum Bergur Jónsson
4 IS2013165300 Bragi Skriđu Ţór Jónsteinsson
5 IS2013187637 Bruni Laugarbökkum Janus Halldór Eiríksson
6 IS2013187841 Glađur Kálfhóli 2 Hans Ţór Hilmarsson
7 IS2013186682 Haukur Skeiđvöllum Sólon Morthens
8 IS2013182365 Ísak Ţjórsárbakka Árni Björn Pálsson
9 IS2013137490 Huginn Bergi Viđar Ingólfsson
10 IS2013155119 Júpiter Lćkjamóti Ísólfur Líndal Ţórisson
Hlé 9:40-10:00

5v. stóđhestar / Kl. 10:00-12:00
11 IS2013182591 Jökull Breiđholti Árni Björn Pálsson
12 IS2013158707 Kjuđi Dýrfinnustöđum Gísli Gíslason
13 IS2013158161 Sólon Ţúfum Mette Camilla Moe Mannseth
14 IS2013180711 Spađi Barkarstöđum Helga Una Björnsdóttir
15 IS2013157651 Sigur Stóra-Vatnsskarđi Árni Björn Pálsson
16 IS2013155251 Spölur Efri-Ţverá Ćvar Örn Guđjónsson
17 IS2013166214 Ţór Torfunesi Gísli Gíslason
18 IS2013186003 Ţór Stóra-Hofi Daníel Jónsson
19 IS2013186136 Ţröstur Ármóti Sigursteinn Sumarliđason
20 IS2013187105 Spađi Stuđlum Árni Björn Pálsson
Matarhlé 12:00-13:00 

Miđvikudagur 4. júlí

6v. stóđhestar / Kl. 13:00-14:40
1 IS2012157689 Ađalsteinn Íbishóli Arnar Bjarki Sigurđarson
2 IS2012181660 Atlas Hjallanesi 1 Ţórarinn Eymundsson
3 IS2012158166 Blundur Ţúfum Mette Camilla Moe Mannseth
4 IS2012125421 Bođi Breiđholti Árni Björn Pálsson
5 IS2012184667 Dagfari Álfhólum Sara Ástţórsdóttir
6 IS2012157141 Dofri Sauđárkróki Bjarni Jónasson
7 IS2012186708 Galdur Leirubakka Matthías Leó Matthíasson
8 IS2012181900 Jökull Rauđalćk Guđmundur Friđrik Björgvinsson
9 IS2012156470 Mugison Hćli Jakob Svavar Sigurđsson
10 IS2012182899 Krummi Tjarnastöđum Daníel Jónsson
Hlé 14:40-14:50

6v. stóđhestar / Kl. 14:50-16:30
11 IS2012165226 Kambur Akureyri Bjarni Jónasson
12 IS2012186101 Valgarđ Kirkjubć Guđmundur Friđrik Björgvinsson
13 IS2012101481 Marel Aralind Ţórarinn Eymundsson
14 IS2012135084 Sesar Steinsholti Jakob Svavar Sigurđsson
15 IS2012188095 Kveikur Stangarlćk 1 Ađalheiđur Anna Guđjónsdóttir
16 IS2012135831 Stjarni Laugavöllum Konráđ Valur Sveinsson
17 IS2012186668 Ýmir Heysholti Árni Björn Pálsson
18 IS2012186936 Verđandi Árbć Guđmundur Friđrik Björgvinsson
19 IS2012181608 Ţráinn Flagbjarnarholti Ţórarinn Eymundsson
20 IS2012137485 Sćgrímur Bergi Jakob Svavar Sigurđsson
Hlé 16:30-16:50

Miđvikudagur 4. júlí

7v. og eldri stóđhestar / Kl. 16:50-18:00
1 IS2011166018 Bósi Húsavík Ađalheiđur Anna Guđjónsdóttir
2 IS2011187660 Álfgrímur Syđri-Gegnishólum Olil Amble
3 IS2011165060 Árblakkur Laugasteini Daníel Jónsson
4 IS2011187105 Draupnir Stuđlum Árni Björn Pálsson
5 IS2011181901 Elrir Rauđalćk Guđmundur Friđrik Björgvinsson
6 IS2011135727 Forkur Breiđabólsstađ Flosi Ólafsson
7 IS2009155050 Brimnir Efri-Fitjum Ađalheiđur Anna Guđjónsdóttir
Matarhlé 18:00-19:00 

7v. og eldri stóđhestar / Kl. 19:00-20:30
8 IS2010156418 Vegur Kagađarhóli Jakob Svavar Sigurđsson
9 IS2010125110 Glúmur Dallandi Halldór Guđjónsson
10 IS2011158164 Kalsi Ţúfum Mette Camilla Moe Mannseth
11 IS2010157801 Nátthrafn Varmalćk Ţórarinn Eymundsson
12 IS2011188560 Rauđskeggur Kjarnholtum I Daníel Jónsson
13 IS2010176189 Stúdent Ketilsstöđum Bergur Jónsson
14 IS2011184082 Tindur Eylandi Sigurđur Vignir Matthíasson
15 IS2011188819 Trausti Ţóroddsstöđum Árni Björn Pálsson
16 IS2011135608 Örvar Efri-Hrepp Jakob Svavar Sigurđsson

Landsmót hestamanna

Reykjavík 1. júlí - 8. júlí 2018