Barnaflokkur

Barnaflokkur A úrslit Sćti Keppandi1 Glódís Rún Sigurđardóttir / Kamban frá Húsavík 9,16 2 Egill Már Ţórsson / Saga frá Skriđu 9,08 3 Védís Huld

Barnaflokkur

Barnaflokkur
A úrslit
Sæti Keppandi
1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 9,16
2 Egill Már Þórsson / Saga frá Skriðu 9,08
3 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 8,91
4 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 8,76
5 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 8,65
6 Selma María Jónsdóttir / Indía frá Álfhólum 8,63
7 Hákon Dan Ólafsson / Atgeir frá Sunnuhvoli 8,63
8 Sigurlín F Arnarsdóttir / Reykur frá Herríðarhóli 8,62

Barnaflokkur
B úrslit
Sæti Keppandi
1 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 8,65
2 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 8,64
3 Sölvi Freyr Freydísarson / Glaður frá Kjarnholtum I 8,59
4 Sunna Dís Heitmann / Bjartur frá Köldukinn 8,52
5 Stefanía Sigfúsdóttir / Ljómi frá Tungu 8,49
6 Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Frigg frá Hamraendum 8,48
7 Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum 8,29
8 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd 0,00

Barnaflokkur
Milliriðill
Sæti Keppandi
1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 8,87
2 Egill Már Þórsson / Saga frá Skriðu 8,78
3 Selma María Jónsdóttir / Indía frá Álfhólum 8,70
4 Sigurlín F Arnarsdóttir / Reykur frá Herríðarhóli 8,66
5 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 8,65
6 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 8,62
7 Hákon Dan Ólafsson / Atgeir frá Sunnuhvoli 8,59
8 Stefanía Sigfúsdóttir / Ljómi frá Tungu 8,58
9 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 8,58
10 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd 8,55
11 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 8,55
12 Sölvi Freyr Freydísarson / Glaður frá Kjarnholtum I 8,52
13 Sunna Dís Heitmann / Bjartur frá Köldukinn 8,50
14 Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Frigg frá Hamraendum 8,48
15 Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum 8,45
16 Júlía Kristín Pálsdóttir / Drift frá Tjarnarlandi 8,43
17 Jónas Aron Jónasson / Snæálfur frá Garðabæ 8,41
18 Ásdís Freyja Grímsdóttir / Hespa frá Reykjum 8,35
19 Lilja Maria Suska / Gullmoli frá Möðrufelli 8,34
20 Þorleifur Einar Leifsson / Hekla frá Hólkoti 8,32
21 Þorvaldur Logi Einarsson / Brúður frá Syðra-Skörðugili 8,31
22 Patrekur Örn Arnarsson / Perla frá Gili 8,30
23 Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku 8,28
24 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 8,27
25 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Úa frá Vestra-Fíflholti 8,15
26 Anna Ágústa Bernharðsdóttir / Kraftur frá Miðkoti 8,06
27 Signý Sól Snorradóttir / Rá frá Melabergi 7,97
28 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 7,96
29 Kristján Árni Birgisson / Sálmur frá Skriðu 7,94
30 Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir / Krummi frá Kyljuholti 7,75


Barnaflokkur
Sérstök forkeppni
Sæti Keppandi
1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 8,80
2 Egill Már Þórsson / Saga frá Skriðu 8,75
3 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 8,67
4 Júlía Kristín Pálsdóttir / Drift frá Tjarnarlandi 8,63
5 Sölvi Freyr Freydísarson / Glaður frá Kjarnholtum I 8,59
6 Hákon Dan Ólafsson / Atgeir frá Sunnuhvoli 8,58
7 Kristján Árni Birgisson / Sálmur frá Skriðu 8,58
8 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 8,51
9 Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 8,49
10 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 8,48
11 Selma María Jónsdóttir / Indía frá Álfhólum 8,43
12-13 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 8,42
12-13 Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Frigg frá Hamraendum 8,42
14 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 8,41
15 Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir / Krummi frá Kyljuholti 8,40
16-17 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd 8,40
16-17 Þorleifur Einar Leifsson / Hekla frá Hólkoti 8,40
18-19 Berghildur Björk Reynisdóttir / Óliver frá Ánabrekku 8,39
18-19 Jónas Aron Jónasson / Snæálfur frá Garðabæ 8,39
20 Sunna Dís Heitmann / Bjartur frá Köldukinn 8,39
21-22 Ásdís Freyja Grímsdóttir / Hespa frá Reykjum 8,38
21-22 Sigurlín F Arnarsdóttir / Reykur frá Herríðarhóli 8,38
23 Þorvaldur Logi Einarsson / Brúður frá Syðra-Skörðugili 8,36
24 Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum 8,35
25 Stefanía Sigfúsdóttir / Ljómi frá Tungu 8,33
26 Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Úa frá Vestra-Fíflholti 8,32
27 Patrekur Örn Arnarsson / Perla frá Gili 8,32
28-29 Anna Ágústa Bernharðsdóttir / Kraftur frá Miðkoti 8,29
28-29 Signý Sól Snorradóttir / Rá frá Melabergi 8,29
30 Lilja Maria Suska / Gullmoli frá Möðrufelli 8,28
31 Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir / Von frá Eyjarhólum 8,28
32 Kristófer Darri Sigurðsson / Flóki frá Flekkudal 8,26
33 Kolbrún Björk Ágústsdóttir / Blíða frá Kálfholti 8,26
34 Arna Hrönn Ámundadóttir / Bíldur frá Dalsmynni 8,26
35 Embla Sól Arnarsdóttir / Ýmir frá Bakka 8,25
36 Kári Kristinsson / Hreyfill frá Fljótshólum 2 8,25
37 Tinna Elíasdóttir / Álfdís frá Jaðri 8,24
38 Dagur Ingi Axelsson / Grafík frá Svalbarða 8,22
39 Ingvar Óli Sigurðsson / Vænting frá Fremri-Fitjum 8,20
40 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum 8,19
41 Rakel Gylfadóttir / Piparmey frá Efra-Hvoli 8,18
42 Jón Hjálmar Ingimarsson / Kolskeggur frá Hjaltastöðum 8,17
43 Íris Birna Gauksdóttir / Glóðar frá Skarði 8,16
44 Benedikt Ólafsson / Týpa frá Vorsabæ II 8,15
45 Herjólfur Hrafn Stefánsson / Svalgrá frá Glæsibæ 8,14
46 Aron Ernir Ragnarsson / Draumur frá Holtsmúla 1 8,14
47 Pétur Ómar Þorsteinsson / Hrókur frá Enni 8,13
48 Bergey Gunnarsdóttir / Askja frá Efri-Hömrum 8,13
49 Kristrún Ragnhildur Bender / Áfangi frá Skollagróf 8,12
50 Aron Freyr Petersen / Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 8,11
51 Oddný Lilja Birgisdóttir / Tilvera frá Miðkoti 8,10
52 Tinna Guðrún Alexandersdóttir / Garpur frá Ytri-Kóngsbakka 8,10
53 Stefanía Hrönn Sigurðardóttir / Hermann frá Kúskerpi 8,07
54 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Æra frá Grafarkoti 8,05
55 Bryndís Kristjánsdóttir / Gustur frá Efsta-Dal II 8,04
56 Anna Sif Mainka / Hlöðver frá Gufunesi 8,04
57 Sara Bjarnadóttir / Sprettur frá Hraðastöðum 1 8,03
58 Auður Rós Þormóðsdóttir / Gyðja frá Kaðlastöðum 8,03
59 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Glóð frá Þórukoti 7,99
60-61 Jón Marteinn Arngrímsson / Frigg frá Árgilsstöðum 7,96
60-61 Kristína Rannveig Jóhannsdótti / Rán frá Hofsstöðum, Garðabæ 7,96
62 Styrmir Snær Jónsson / Kliður frá Böðmóðsstöðum 2 7,91
63 Sigrún Högna Tómasdóttir / Greifi frá Hóli 7,82
64 Una Hrund Örvar / Aðalsteinn frá Holtsmúla 1 7,76
65 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Neisti frá Litla-Moshvoli 7,27
66 Katrín Diljá Vignisdóttir / Óður frá Hemlu II 7,18
67 Jóhanna Guðmundsdóttir / Breiðfjörð frá Búðardal 7,12
68 Haukur Ingi Hauksson / Fjöður frá Laugarbökkum 6,62
69 Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir / Meyja frá Álfhólum 0,00

Landsmót hestamanna

Hólar í Hjaltadal 27. júní - 3. júlí 2016