Tölt

Tölt T1 A úrslit Meistaraflokkur Sćti Keppandi1 Árni Björn Pálsson / Stormur frá Herríđarhóli 9,39 2 Sigurbjörn Bárđarson / Jarl frá Miđ-Fossum 8,56 3 Leó

Tölt

Tölt T1
A úrslit Meistaraflokkur
Sæti Keppandi
1 Árni Björn Pálsson / Stormur frá Herríðarhóli 9,39
2 Sigurbjörn Bárðarson / Jarl frá Mið-Fossum 8,56
3 Leó Geir Arnarson / Krít frá Miðhjáleigu 8,22
4 Þórarinn Ragnarsson / Þytur frá Efsta-Dal II 8,00
5 Ísólfur Líndal Þórisson / Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 7,50
6 Sigurður Sigurðarson / Dreyri frá Hjaltastöðum 0,00

Tölt T1
B úrslit Meistaraflokkur
Sæti Keppandi
1 Þórarinn Ragnarsson / Þytur frá Efsta-Dal II 8,00
2 John Sigurjónsson / Sigríður frá Feti 7,83
3 Janus Halldór Eiríksson / Barði frá Laugarbökkum 7,78
4 Helga Una Björnsdóttir / Vág frá Höfðabakka 7,72
5 Bjarni Jónasson / Randalín frá Efri-Rauðalæk 7,61
6 Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugadælum 0,00


Tölt T1
Forkeppni Meistaraflokkur 
Sæti Keppandi
1 Árni Björn Pálsson / Stormur frá Herríðarhóli 8,80
2 Sigurbjörn Bárðarson / Jarl frá Mið-Fossum 8,37
3 Leó Geir Arnarson / Krít frá Miðhjáleigu 8,07
4 Gísli Gíslason / Trymbill frá Stóra-Ási 7,73
5-6 Sigurður Sigurðarson / Dreyri frá Hjaltastöðum 7,67
5-6 Ísólfur Líndal Þórisson / Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 7,67
7 Helga Una Björnsdóttir / Vág frá Höfðabakka 7,63
8-10 John Sigurjónsson / Sigríður frá Feti 7,60
8-10 Þórarinn Ragnarsson / Þytur frá Efsta-Dal II 7,60
8-10 Janus Halldór Eiríksson / Barði frá Laugarbökkum 7,60
11-12 Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugadælum 7,57
11-12 Bjarni Jónasson / Randalín frá Efri-Rauðalæk 7,57
13 Ólafur Ásgeirsson / Védís frá Jaðri 7,53
14 Kristín Lárusdóttir / Þokki frá Efstu-Grund 7,40
15 Ebba Alexandra M. Montan / Tónn frá Melkoti 7,37
16 Hinrik Bragason / Stórval frá Lundi 7,33
17-19 Sigurður Vignir Matthíasson / Andri frá Vatnsleysu 7,17
17-19 Jakob Svavar Sigurðsson / Kilja frá Grindavík 7,17
17-19 Reynir Örn Pálmason / Bragur frá Seljabrekku 7,17
20-21 Bjarni Jónasson / Roði frá Garði 7,13
20-21 Viðar Bragason / Vænting frá Hrafnagili 7,13
22 Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Toppur frá Auðsholtshjáleigu 7,07
23 Jakob Svavar Sigurðsson / Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum 7,00
24 Hulda Gústafsdóttir / Kiljan frá Holtsmúla 1 6,97
25-26 Lena Zielinski / Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 6,93
25-26 Logi Þór Laxdal / Arna frá Skipaskaga 6,93
27 Viðar Ingólfsson / Dagur frá Þjóðólfshaga 1 6,87
28 Ævar Örn Guðjónsson / Liba frá Vatnsleysu 6,73
29 Pernille Lyager Möller / Sörli frá Hárlaugsstöðum 6,17

Landsmót hestamanna

Reykjavík 1. júlí - 8. júlí 2018