Unglingaflokkur

Unglingaflokkur A ˙rslit SŠti Keppandi 1 ١rdÝs Inga Pßlsdˇttir / Kjarval frß Bl÷nduˇsi 8,90 2 Konrß­ Axel Gylfason / V÷r­ur frß Sturlureykjum 2 8,87 3

Unglingaflokkur

Unglingaflokkur
A úrslit
Sæti Keppandi
1 Þórdís Inga Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 8,90
2 Konráð Axel Gylfason / Vörður frá Sturlureykjum 2 8,87
3 Aron Freyr Sigurðsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 8,74
4 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 8,68
5 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hrefna frá Dallandi 8,65
6 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Mön frá Lækjamóti 8,65
7 Hafþór Hreiðar Birgisson / Ljóska frá Syðsta-Ósi 8,65
8 Arnór Dan Kristinsson / Straumur frá Sörlatungu 8,62


Unglingaflokkur
B úrslit
Sæti Keppandi
1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 8,66
2 Vilborg María Ísleifsdóttir / Röðull frá Kálfholti 8,63
3 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Geisli frá Möðrufelli 8,57
4 Birna Ósk Ólafsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 8,51
5 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 8,46
6 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1 8,44
7 Þóra Höskuldsdóttir / Sólfaxi frá Sámsstöðum 8,41
8 Atli Steinar Ingason / Atlas frá Tjörn 8,38


Unglingaflokkur
Milliriðill
Sæti Keppandi
1 Þórdís Inga Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 8,66
2 Konráð Axel Gylfason / Vörður frá Sturlureykjum 2 8,65
3 Arnór Dan Kristinsson / Straumur frá Sörlatungu 8,59
4 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Mön frá Lækjamóti 8,55
5 Aron Freyr Sigurðsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 8,54
6 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hrefna frá Dallandi 8,54
7 Hafþór Hreiðar Birgisson / Ljóska frá Syðsta-Ósi 8,53
8 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Geisli frá Möðrufelli 8,50
9 Birna Ósk Ólafsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 8,44
10 Atli Steinar Ingason / Atlas frá Tjörn 8,44
11 Vilborg María Ísleifsdóttir / Röðull frá Kálfholti 8,42
12 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 8,40
13-14 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 8,40
13-14 Þóra Höskuldsdóttir / Sólfaxi frá Sámsstöðum 8,40
15 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1 8,40
16 Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 8,39
17 Egill Már Vignisson / Aron frá Skriðulandi 8,36
18 Belinda Sól Ólafsdóttir / Glói frá Varmalæk 8,33
19 Snorri Egholm Þórsson / Hreyfing frá Tjaldhólum 8,31
20 Viktor Aron Adolfsson / Örlygur frá Hafnarfirði 8,30
21 Ásdís Brynja Jónsdóttir / Börkur frá Brekkukoti 8,30
22 Þormar Elvarsson / Gjafar frá Hvolsvelli 8,30
23 Sunna Lind Ingibergsdóttir / Birta frá Hrafnsmýri 8,30
24 Linda Bjarnadóttir / Gullbrá frá Hólabaki 8,27
25 Margrét Hauksdóttir / Rokkur frá Oddhóli 8,27
26 Sylvía Sól Guðmunsdóttir / Skorri frá Skriðulandi 8,25
27 Guðmar Freyr Magnússun / Gletta frá Steinnesi 8,22
28 Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 8,13
29 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Reykur frá Brennistöðum 8,10
30 Anna-Bryndís Zingsheim / Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu 7,95
31 Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 7,87


Unglingaflokkur
Sérstök forkeppni
Sæti Keppandi
1 Þórdís Inga Pálsdóttir / Kjarval frá Blönduósi 8,71
2 Arnór Dan Kristinsson / Straumur frá Sörlatungu 8,60
3 Hafþór Hreiðar Birgisson / Ljóska frá Syðsta-Ósi 8,60
4 Konráð Axel Gylfason / Vörður frá Sturlureykjum 2 8,60
5 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 8,59
6 Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Geisli frá Möðrufelli 8,56
7 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hrefna frá Dallandi 8,54
8 Vilborg María Ísleifsdóttir / Röðull frá Kálfholti 8,53
9 Viktoría Eik Elvarsdóttir / Mön frá Lækjamóti 8,53
10 Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 8,51
11 Snorri Egholm Þórsson / Hreyfing frá Tjaldhólum 8,49
12 Belinda Sól Ólafsdóttir / Glói frá Varmalæk 8,48
13-14 Þóra Höskuldsdóttir / Sólfaxi frá Sámsstöðum 8,47
13-14 Þormar Elvarsson / Gjafar frá Hvolsvelli 8,47
15-16 Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 8,46
15-16 Birna Ósk Ólafsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 8,46
17 Aron Freyr Sigurðsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 8,45
18 Sylvía Sól Guðmunsdóttir / Skorri frá Skriðulandi 8,44
19 Viktor Aron Adolfsson / Örlygur frá Hafnarfirði 8,43
20 Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1 8,42
21 Guðmar Freyr Magnússun / Gletta frá Steinnesi 8,41
22 Egill Már Vignisson / Aron frá Skriðulandi 8,41
23-24 Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 8,41
23-24 Ásdís Brynja Jónsdóttir / Börkur frá Brekkukoti 8,41
25 Margrét Hauksdóttir / Rokkur frá Oddhóli 8,40
26-27 Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 8,40
26-27 Anna-Bryndís Zingsheim / Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu 8,40
28 Linda Bjarnadóttir / Gullbrá frá Hólabaki 8,39
29 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Reykur frá Brennistöðum 8,38
30-31 Atli Steinar Ingason / Atlas frá Tjörn 8,38
30-31 Sunna Lind Ingibergsdóttir / Birta frá Hrafnsmýri 8,38
32 Hrafnhildur Magnúsdóttir / Eyvör frá Blesastöðum 1A 8,37
33-34 Aþena Eir Jónsdóttir / Yldís frá Vatnsholti 8,37
33-34 Alexander Freyr Þórisson / Astró frá Heiðarbrún 8,37
35 Eva Dögg Pálsdóttir / Glufa frá Grafarkoti 8,36
36-37 Elísa Benedikta Andrésdóttir / Flötur frá Votmúla 1 8,36
36-37 Finnur Árni Viðarsson / Frumherji frá Hjarðartúni 8,36
38 Anton Hugi Kjartansson / Skíma frá Hvítanesi 8,34
39 Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 8,33
40 Bergþór Atli Halldórsson / Gefjun frá Bjargshóli 8,33
41 Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 8,33
42-44 Þorgeir Ólafsson / Myrra frá Leirulæk 8,32
42-44 Sigurjón Axel Jónsson / Skarphéðinn frá Vindheimum 8,32
42-44 Kristín Hermannsdóttir / Sprelli frá Ysta-Mó 8,32
45 Guðni Steinarr Guðjónsson / Alsýn frá Árnagerði 8,29
46-48 Ágústa Baldvinsdóttir / Kvika frá Ósi 8,29
46-48 Edda Felicia Agnarsdóttir / Alvara frá Dalbæ 8,29
46-48 Aníta Rós Róbertsdóttir / Tindur frá Þjórsárbakka 8,29
49-50 Máni Hilmarsson / Eldur frá Kálfholti 8,29
49-50 Harpa Rún Jóhannsdóttir / Straumur frá Írafossi 8,29
51 Laufey Fríða Þórarinsdóttir / Skutla frá Hvítadal 8,29
52 Katrín Eva Grétarsdóttir / Sylgja frá Eystri-Hól 8,28
53-54 Magnús Þór Guðmundsson / Kvistur frá Skálmholti 8,28
53-54 Sigríður Magnea Kjartansdóttir / Fróði frá Bræðratungu 8,28
55 Svanhildur Guðbrandsdóttir / Stormur frá Egilsstaðakoti 8,28
56 Særós Ásta Birgisdóttir / Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum 8,27
57-59 Þorgils Kári Sigurðsson / Sjöfn frá Fremri-Fitjum 8,26
57-59 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Stilkur frá Höfðabakka 8,26
57-59 Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Hlekkur frá Lækjamóti 8,26
60 Karitas Ármann / Blökk frá Þjóðólfshaga 1 8,25
61 Aldís Gestsdóttir / Gleði frá Firði 8,25
62 Nina Katrín Anderson / Heimdallur frá Dallandi 8,24
63 Jónína Valgerður Örvar / Ægir frá Þingnesi 8,23
64 Borghildur Gunnarsdóttir / Gára frá Snjallsteinshöfða 1 8,23
65 Karítas Aradóttir / Gyðja frá Miklagarði 8,22
66-67 Anna Þöll Haraldsdóttir / Gassi frá Valstrýtu 8,21
66-67 Annabella R Sigurðardóttir / Ormur frá Sigmundarstöðum 8,21
68 Bríet Guðmundsdóttir / Nunna frá Bjarnarhöfn 8,19
69 Kolbrún Sóley Magnúsdóttir / Draumadís frá Fornusöndum 8,19
70 Helena Rut Arnardóttir / Snær frá Dæli 8,18
71-73 Sölvi Karl Einarsson / Flugar frá Eyri 8,17
71-73 Agnar Ingi Rúnarsson / Oddþór frá Gunnarsstöðum 8,17
71-73 Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli 8,17
74 Margrét Lóa Björnsdóttir / Breki frá Brúarreykjum 8,16
75 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir / Snælda frá Lækjarbrekku 2 8,15
76 Einar Hólm Friðjónsson / Vinur frá Hallsstöðum 8,13
77 Dagbjört Skúladóttir / Bjartur frá Lynghóli 8,09
78 Viktoría Gunnarsdóttir / Faxi frá Akranesi 8,07
79 Inga Dís Víkingsdóttir / Sindri frá Keldudal 8,07
80 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir / Maístjarna frá Sólvangi 8,07
81 María Ársól Þorvaldsdóttir / Starkaður frá Velli II 8,05
82 Matthías Ásgeir Ramos Rocha / Logi frá Reykjavík 8,04
83 Helgi Valdimar Sigurðsson / Hugnir frá Skollagróf 8,04
84 Bjarki Fannar Stefánsson / Fálki frá Björgum 8,01
85 Sandra Kristín Davíðsd Lynch / Flinkur frá Koltursey 8,00
86 Klara Penalver Davíðsdóttir / Larfur frá Dýrfinnustöðum 8,00
87 Rikka Sigríksdóttir / Dagfari frá Syðri-Úlfsstöðum 7,94
88 Vilborg Hrund Jónsdóttir / Stör frá Böðmóðsstöðum 2 5,64
89 Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 0,00

Landsmˇt hestamanna

Hˇlar Ý Hjaltadal 27. j˙nÝ - 3. j˙lÝ 2016