2002 Vindheimamelar

A flokkur gćđinga - A úrslit A Class gćđingar (five gait) - A finals A Klasse gćđingar (Fünfgang) - A Endentscheinung1. Logi Ţ. Laxdal / Adam frá

2002 Vindheimamelar

A flokkur gæðinga - A úrslit
A Class gæðingar (five gait) - A finals
A Klasse gæðingar (Fünfgang) - A Endentscheinung
1. Logi Þ. Laxdal / Adam frá Ásmundarstöðum 8,96
2. Olil Amble / Logi frá Ytri-Brennihóli 8,81
3. Þorvaldur Árni Þorvaldsson / Sóldögg frá Hvoli 8,78
4. Páll Bjarki Pálsson / Sif frá Flugumýri II 8,73
5. Tómas Ragnarsson / Vikar frá Torfastöðum 8,70
6. Sigurbjörn Bárðarsson / Huginn frá Haga I 8,86
7. Christine Lund / Fjalar frá Glóru 8,66
8. Auðunn Kristjánsson / Kjarkur frá Ásmúla 8,60

A flokkur gæðinga - B úrslit
A Class gæðingar (five gait) - B finals
A Klasse gæðingar (Fünfgang) - B Endentscheinung
1. Tómas Ragnarsson / Vikar frá Torfastöðum 8,66
2. Reynir Aðalsteinsson / Leikur frá Sigmundarstöðum 8,54
3. Sigurbjörn Bárðarsson / Bylur frá Skáney 8,53
4. Trausti Þór Guðmundsson / Stjarni frá Búlandi 8,52
5. Björg Ólafsdóttir / Geysir frá Gerðum 8,51
6. Þórarinn Eymundsson / Þór frá Prestbakka 8,45
7. Sigurður V. Matthíasson / Fálki frá Sauðárkróki 8,39
8. Elsa Magnúsdóttir / Þytur frá Kálfhóli II 1,8

B flokkur gæðinga - A úrslit
B Class gæðingar (four gait) - A finals
B Klasse gæðingar (Viergang) - A Endentscheinung
1. Sigurður V. Matthíasson / Kjarkur frá Egilsstöðum 9,03
2. Sigurður Sigurðarson / Bruni frá Hafsteinsstöðum 8,90
3. Þórður Þorgeirsson / Dynur frá Hvammi 8,81
4. Sigurbjörn Bárðarsson / Markús frá Langholtsparti 8,69
5. Guðmar Þór Pétursson / Hreimur frá Hofstöðum 8,65
6. Vignir Jónasson / Sólon frá Stykkishólmi 8,63
7. Jón B. Olsen / Krummi frá Geldingarlæk 8,62
8. Bergur Gunnarsson / Dimmbrá frá Sauðárkróki 8,61

B flokkur gæðinga - B úrslit
B Class gæðingar (four gait) - B finals
B Klasse gæðingar (Viergang) - B Endentscheinung
1. Bergur Gunnarsson / Dimmbrá frá Sauðárkróki 8,68
2. Vignir Siggeirsson / Kormákur frá Kvíarhóli 8,58
3. Sigurður Sigurðarsson / Skundi frá Krithóli 8,53
4. Baldvin Ari Guðlaugsson / Drottning frá Efri-Rauðalæk 8,52
5. Sölvi Sigurðarson / Silfurtoppur frá Lækjarmóti 8,51
6. Páll Bragi Hólmarsson / Röst frá Voðmúlastöðum 8,50
7. Atli Guðmundsson / Sveinn-Hervar frá Þúfu 8,47
8. Sigurbjörn Bárðarsson / Oddur frá Blönduósi 8,42

Ungmennaflokkur - A úrslit
Young adult class - A – finals

A – Endausscheidung Juniorenklasse
1. Heiðrún Ósk Eymundsdóttir / Gola frá Ysta-Gerði 8,66
2. Berglind Rósa Guðmundsdóttir / Þjótandi frá Svignaskarði 8,65
3. Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Glaumur frá Auðholtshjáleigu 8,63
4. Kristján Magnússon / Hrafnar frá Hindisvík 8,60
5. Sylvía Sigurbjörnsdóttir / Logi frá Skarði 8,59
6. Guðmundur Ó. Unnarsson / Bragi frá Þúfu 8,56
7. Þórunn Hannesdóttir / Gjöf frá Hvoli 8,52
8. Perla Dögg Þórðardóttir / Síak frá Þúfum 8,41

Unglingaflokkur - A úrslit
Youth class - A finals
A – Endausscheidung Jugendklasse
1. Freyja Amble Gísladóttir / Muggur frá Stangarholti 8,84
2. Linda Rún Pétursdóttir / Háfeti frá Þingnesi 8,70
3. Rósa Birna Þorvaldsdóttir / Bylur frá Kleifum 8,56
4. Sandra Líf Þórðardóttir / Díana frá Enni 8,55
5. Laufey Guðný Kristinsdóttir / Bragur frá Eyrarbakka 8,54
6. Sigrún Arna Brynjarsdóttir / Orka frá Selfossi 8,52
7. Anna Kristín Kristinsdóttir / Strengur frá Víðiholti 8,47
8. Bjarnleifur Smári Bjarnleifsson / Vængur frá Köldukinn 8,47

Barnaflokkur - A úrslit
Children class -  A – finals
A – Endausscheidung Kinderklasse
1. Hekla K. Kristinsdóttir / Tara frá Lækjarbotnum 8,75
2. Inga Berg Gísladóttir / Úlfur frá Hjaltastöðum 8,62
3. Jóhanna Jónsdóttir / Darri frá Akureyri
4. Viktoría Sigurðardóttir / Fróði frá Miðsitju 8,60
5. Sara Sigurbjörnsdóttir / Húni frá Torfunesi 8,60
6. Valdimar Bergstað / Haukur frá Akurgerði 8,53
7. Rakel N. Kristinsdóttir / Gyrðir frá Skarði 8,52
8. Dagrún Aðalsteinsdóttir / Ljómi frá Brún 8,49

Tölt - A úrslit
Tölt - A finals
A - Endausscheidung Tölt
1. Eyjólfur Ísólfsson / Rás frá Ragnheiðarstöðum 8,89
2. Hans Fr. Kjerúlf / Laufi frá Kollaleiru 8,60
3. Sigurður Sigurðarson / Fífa frá Brún 8,55
4. Haukur Tryggvason / Dáð frá Húsavík 8,37
5. Bergur Gunnarsson / Dimmbrá frá Sauðárkróki 8,17
6. Gísli Gíslason / Birta frá Ey II  8,01

Tölt - B úrslit
Tölt - B finals
B - Endausscheidung Tölt
1. Haukur Tryggvason / Dáð frá Húsavík 7,66
2. Sigurbjörn Bárðarson / Kóngur frá Miðgrund 7,64
3. Erlingur Erlingsson / Surtsey frá Feti 7,53
4. Einar Öder Magnússon / Glóð frá Grjóteyri 7,52
5. Sigurður V. Matthíasson / Gnótt frá Skollagróf 7,43


Kappreiðar

100 metra skeið
Speedpace - 100 m
Pass 100 m
1. Logi Laxdal / Kormákur frá Kjarnholtum 7.82
2. Bjarni Bjarnason / Þoka frá Hörgslandi 7.88
3. Sigurður Sigurðarson / Fölvi frá Hafsteinsstöðum 7.94
4. Sigurbjörn Bárðarson / Óðinn frá Búðardal 8.04
5. Sigurður V. Matthíasson / Skjóni frá Hofi 8.05


150 metra skeið
Pace - 150 m
Pass 150 m
1. Logi Laxdal / Þormóður rammi 14.60
2. Logi Laxdal / Neysla frá Gili 14.60
3. Jóhann Þór Jóhannsson / Gráni frá Grund 14.82
4. Halldór Guðjónsson / Dalla frá Dallandi 14.94
5. Sigurbjörn Bárðarson / Snarfari frá Kjalarlandi 15.10

250 metra skeið
Pace - 250 m
Pass 250

1. Logi Laxdal / Kormákur frá Kjarnarholtum 22.67
2. Logi Laxdal / Frosti frá Fossi 23.08
3. Sigurbjörn Bárðarson / Óðinn frá Búðardal 23.10
4. Daníel Jónsson / Þoka frá Hörgslandi 23.12
5. Einar Öder Magnússon / Eldur frá Ketilsstöðum 23.16

300 m stökk
Gallop - 300 m
Galopp - 300 M
1. Sylvía Sigurbjörnsdóttir / Gáska frá Þorkelshóli  22.02
2. Aníta M. Arnardóttir / Sproti frá Árbakka  22.22
3. Axel Geirsson / Leiftur frá Nykhóli  22.30
4. Elísabet Fjeldsted / Kjarkur frá Ferjukoti  22.88
5. Camila Petra Sigurðardóttir / Eldur frá Vatnsleysu  23.22

Landsmót hestamanna

Reykjavík 1. júlí - 8. júlí 2018