2004 Hella

Stóðhestar - 6 vetra Stallions - 6 yrs  Hengste - 6 jährig1. Kraftur frá Bringu IS1995165864 F: Gustur frá Hóli M: Salka frá Kvíabekk Aðaleinkunn: 8.55 2.

2004 Hella

Stóðhestar - 6 vetra
Stallions - 6 yrs 
Hengste - 6 jährig
1. Kraftur frá Bringu IS1995165864
F: Gustur frá Hóli M: Salka frá Kvíabekk
Aðaleinkunn: 8.55

2. Aron frá Strandarhöfði IS1998184713
F: Óður frá Brún M: Yrsa frá Skjálg
Aðaleinkunn: 8,54

3. Akkur frá Brautarholti IS1998137637
F: Galsi frá Sauðárkrók M: Askja frá Miðsitju
Aðaleinkunn: 8,52

Stóðhestar - 5 vetra
Stallions - 5 yrs 
Hengste - 5 jährig
1. Þóroddur frá Þóroddsstöðum IS1999188801
F: Oddur frá Selfossi M: Hlökk frá Laugarvatni
Aðaleinkunn: 8.74

2. Blær frá Torfunesi IS1999166214
F: Markús frá Langholstparti M: Bylgja frá Torfunesi
Aðaleinkunn: 8.35

3. Aðall frá Nýjabæ IS1999135519
F: Adam frá Meðalfelli M: Furða frá Nýjabæ
Aðaleinkunn: 8.33

Stóðhestar - 4 vetra
Stallions - 4 yrs  
Hengste - 4 jährig
1. Vár frá Vestra-Fíflholti IS2000184656
F: Gustur frá Hóli M: Emanon frá Vestra-Fíflholti
Aðaleinkunn: 8.25

2. Borði frá Fellskoti IS2000188473
F: Hugi frá Hafsteinsstöðum M: Sokkadís frá Bergsstöðum
Aðaleinkunn: 8.24

3. Trúr frá Auðholtshjáleigu IS2000187052
F: Orri frá Þúfu M: Tign frá Enni
Aðaleinkunn: 8.24

Hryssur - 7 vetra og eldri
Mares - 7 yrs and older
Stuten - 7 jährige und älter 
1. Pyttla frá Flekkudal IS1994225041
F: Adam frá Meðalfelli M: Drottning frá Stóra-Hofi
Aðaleinkunn: 8.55

2. Hending frá Úlfsstöðum IS1997258874
F: Jarl frá Búðardal M: Harka frá Úlfsstöðum
Aðaleinkunn: 8,43

3. Snædís frá Selfossi IS1997287683
F: Andvari frá Ey M: Hátið frá Hellu
Aðaleinkunn: 8,40

Hryssur - 6 vetra
Mares - 6 yrs
Stuten - 6 jährige
1. Hryðja frá Hvoli IS1998287130
F: Óður frá Brún M: Elding frá Víðidal
Aðaleinkunn: 8,65

2. Samba frá Miðsitju
F: Orri frá Þúfu M: Krafla frá Sauðárkróki
Aðaleinkunn: 8,46

3. Sjöfn frá Akranesi IS1998235926
F: Ögri frá Háholti M: Dröfn frá Austurkoti
Aðaleinkunn: 8.43

Hryssur - 5 vetra
Mares - 5 yrs
Stuten - 5 jährige
1. Frigg frá Miðsitju IS1999258711
F: Keilir frá Miðsitju M: Fluga frá Sólheimum
Aðaleinkunn: 8,44

2. Fold frá Auðholtshjáleigu IS1999287053
F: Skorri frá Blönduósi M: Fjöður frá Ingólfshvoli
Aðaleinkunn: 8.37

3. Edda frá Kirkjubæ IS1999286110
F: Orri frá Þúfu M: Rauðhetta frá Kirkjubæ
Aðaleinkunn: 8,36

Hryssur - 4 vetra
Mares - 4 yrs
Stuten - 4 jährige
1. Björk frá Litlu-Tungu 2 IS2000286952
F: Spuni frá Miðsitju M: Brá frá Þverá, Skíðadal
Aðaleinkunn: 8,49

2. Alda frá Brautarholti IS2000237637
F: Dynur frá Hvammi M: Askja frá Miðsitju
Aðaleinkunn: 8,31

3. Álaborg frá Feti IS2000286904
F: Orri frá Þúfu M: Ísafold frá Sigríðarstöðum
Aðaleinkunn: 8,25

A flokkur gæðinga - A úrslit
A Class gæðingar (five gait) - A finals
A Klasse gæðingar (Fünfgang) - A Endentscheinung
1. Geisli frá Sælukoti og Steingrímur Sigurðsson, Gustur
2. Þytur frá Kálfhóli 2 og Sigríður Pjetursdóttir, Sleipnir
3. Skemill frá Selfossi og Hinrik Bragason, Fákur
4. Kolskeggur frá Oddhóli og Sigurbjörn Bárðarson, Fákur
5. Flygill frá Vestri-Leirárgörðum og Bergur Jónsson, Dreyri
6. Skugga-Baldur frá Litla-Dal og Sigurður Sigurðarson, Máni
7. Kengála (Sveifla) frá Brattavöllum og Vignir Siggeirsson, Geysir
8. Óskar frá Litla-Dal og Logi Þór Laxdal, Fákur

A flokkur gæðinga - B úrslit
A Class gæðingar (five gait) - B finals
A Klasse gæðingar (Fünfgang) - B Endentscheinung
8. Stakkur frá Halldórsstöðum og Páll Bjarki Pálsson, Stígandi
9. Óskar frá Litla-Dal og Sigurbjörn Bárðarson, Fákur
10. Saga frá Lynghaga og Hulda Gústafsdóttir, Fákur
11. Sær frá Bakkakoti og Hafliði Halldórsson, Geysir
12. Arna frá Varmadal og Edda Rún Ragnarsdóttir, Fákur
13. Börkur frá Stóra-Hofi og Sigurður Sigurðarson, Geysir
14. Leistur frá Leirum og Ragnar Eggert Ágústsson, Sörli
15. Örvar-Öddur frá Ketilsstöðum og Niels Christan Larsen, Sleipnir

Ungmennaflokkur - A úrslit
Young adult class - A – finals
A – Endausscheidung Juniorenklasse
1. Gola frá Ysta-Gerði og Heiðrún Ósk Eymundsdóttir, Stígandi
2. Gjöf frá Hvoli og Þórunn Hannesdóttir, Andvari
3. Sæli frá Holtsmúla og Elín Hrönn Sigurðardóttir, Geysi
4. Bylur frá Kleifum og Rósa Birna Þorvaldsdóttir, Sörli
5. Framtíð frá Álftagerði og Signý Ásta Guðmundsdóttir, Fákur
6. Háfeti frá Þingnnesi og Anna Kristín Kristinsdóttir, Fákur
7. Krummi frá Kollaleiru og Elka Halldórsdóttir, Gustur
8. Ösp frá Kollaleiru og Ragnhildur Haraldsdóttir, Hörður

Ungmennaflokkur - B úrslit
Young adult class - B – finals
B – Endausscheidung Juniorenklasse
8.   Krummi frá Kollaleiru og Elka Halldórsdóttir, Gustur
9.   Grímnir frá Oddstöðum 1 og Sören Madsen, Faxi
10. Viðja frá Neðra-Seli og Katla Gísladóttir
11. Hraunar frá Hrafnagili og Oddný Lára Guðnadóttir, Léttir
12. Hljómur frá Kálfholti og Elva Björk Margeirsdóttir, Máni
13. Gellir frá Árbakka og Kristján Magnússon, Hörður
14. Hrafn frá Úlfsstöðum og Viggó Sigurðsson, Sörli
15. Þytur frá Krithóli og Ari Björn Jónsson, Hörður

Unglingaflokkur - A úrslit
Youth class - A finals
A – Endausscheidung Jugendklasse
1. Valdimar Bergstað og Kólfur frá Stangarholti, Fákur
2. Vigdís Matthíasdóttir og Tristan frá Hvanneyri, Fákur
3. Sandra Líf Þórðardóttir og Hrókur frá Enni, Sörli
4. Hekla Katarína Kristinsdóttir og Assa frá Ölversholti, Geysir
5. Helga Una Björnsdóttir og Nös frá Ytri-Reykjum, Þytur
6. Jón Bjarni Smárason og Máni frá Fremri-Hvestu, Sörli
7. Halldóra Anna Ómarsdóttir og Orka frá Bólstað, Geysir
8. Bergrún Ingólfsdóttir og Glóð frá Kálfholti, Geysir

Unglingaflokkur - B úrslit
Youth class - B finals
B – Endausscheidung Jugendklasse
8.   Helga Una Björnsdóttir og Nös frá Ytri-Reykjum, Þytur
9.   Jón Herkovic og Nastri frá Sandhólaferju, Léttir
10. Camilla Petra Sigurðardóttir og Hylling frá Kimbastöðum
11. Óskar Sæberg og Gandur frá Auðsholtshjáleigu, Fákur
12. Ellý Tómasdóttir og Ísak frá Ytri-Bægisá II, Fákur
13. Eyrún Ýr Pálsdóttir og Hrund frá Þorkelshóli, Stígandi
14. Guðbjartur Stefánsson og Máni frá Skipanesi,Dreyri
15. Linda Rún Pétursdóttir og Aladín frá Laugardælum, Hörður

Barnaflokkur - A úrslit
Children class -  A – finals
A – Endausscheidung Kinderklasse
1. Rakel Nathalia Kristinsdóttir og Vígar frá Skarði, Geysir
2. Sara Sigurbjörnsdóttir og Ísidór frá Árgerði, Fákur
3. Ásmundur Ernir Snorrason og Djákni frá Feti, Máni
4. Ragnar Tómasson og Darri frá Akureyri, Fákur
5. Edda Hrund Hinriksdóttir og Snæfaxi frá Selfossi, Fákur
6. Viktoría Sigurðardóttir og Vísir frá Efri-Hömrum, Máni
7. Sebastian Sævarsson Meyer og Svartur frá Síðu, Hörður
8. Mariel Serverinsen og Öder frá Mosfellsbæ, Hörður

Barnaflokkur - B úrslit
Children class -  B – finals
B – Endausscheidung Kinderklasse
8. Edda Hrund Hinriksdóttir ogSnæfaxi frá Selfossi, Fákur
9. Teitur Árnason og Erró frá Galtanesi, Fákur
10. Leó Hauksson og Tígull frá Helgafelli, Hörður
11. Skúli Þór Jóhannsson og Gyðja frá Hafnarfirði, Sörli
12. Úndína Ýr Þorgrímsdóttir og Oddviti frá Vatnshömrum, Fákur
13. Kristrún Steinþórsdóttir og Stjarni frá Votmúla, Sleipnir
14. Sigurborg Hanna Sigurðard og Rökkvi frá Oddsstöðum 1, Faxi
15. Díana Kristín Sigmarsdóttir og Goði frá Sandhólaferju, Sleipnir

Tölt - A úrslit
Tölt - A finals
A - Endausscheidung Tölt
(munur á aukastöfum réð úrslitum í 3. og 4. sæti)
1. Björn Jónsson og Lydía frá Vatnsleysu, eink: 8,68
2. Árni Björn Pálsson og List frá Vakurstöðum, eink: 8,01
3. Viðar Ingólfsson og Tumi frá Stóra-Hofi, eink: 7,88
4. Anton Níelsson og Þerna frá Hólum, eink: 7,88
5. Ólafur Ásgeirsson og Glóðar frá Reykjavík, eink: 7,74
6. Vignir Siggeirsson og Hylling frá Herríðarhóli, eink: 7,68

Tölt - B finals
B - Endausscheidung Tölt
6. Ólafur Ásgeirsson og Glóðar frá Reykjavík, eink: 7,57
7. Hinrik Bragason og Víkingur frá Efri-Gegnishólum, eink: 7,38
8. Elías Þórhallsson og Stígandi frá Leysingjastöðum, eink: 7,37
9. Olil Amble og Ræsir frá Feti, eink: 7,27
10. Theódór Ómarsson og Greifi frá Garðshorni, eink: 7,12

100 metra skeið
Speedpace - 100m
Pass 100 m
1   Logi  Laxdal og Feykivindur frá Svignaskarði   7,80
2   Sigurbjörn Bárðarson og Óðinn frá Búðardal   7,81
3   Valdimar Bergstað og Bleikja frá Akureyri      7,88
4   Þórður Þorgeirsson og Kafteinn frá Kálfhóli     7,91
5   Sigursteinn Sumarliðas og Hekla Vatnsholti     8,02

150 metra skeið
Pace - 150 m
Pass 150 m
1  Sigurbjörn Bárðarson og Neisti frá Miðey    14,46
2  Logi Þór Laxdal og Stör frá Saltvík          14,89
3  Logi Þór Laxdal og Þormóður Rammi Svaðast   14,95
4  Bjarni Bjarnason og Áki frá Laugarvatni       15,01
5  Sigurður V Matthíasson og Gýjar frá Stangarhyl   15,14

250 metra skeið
Pace - 250 m
Pass 250 m
1  Sigurbjörn Bárðars og Óðinn frá Búðardal      22,20
2  Sigursteinn Sumarliðas og Hekla frá Vatnsh   22,93
3  Logi Laxdal og Feykivindur frá Svignaskarði   23,12
4  Bjarni Bjarnas og Kolbeinn frá Þóroddsst       23,24
5  Einar Öder Magnús og Eldur frá Ketilsst         23,37

Landsmót hestamanna

Reykjavík 1. júlí - 8. júlí 2018