2006 Vindheimamelar

Stóđhestar - 7 vetra og eldri Stallions - 7 yrs and older Hengste - 7 jährige und älter1. Stáli frá Kjarri IS1998187002 F: Galsi frá Sauđárkróki M: Jónína

2006 Vindheimamelar


Stóðhestar - 7 vetra og eldri
Stallions - 7 yrs and older
Hengste - 7 jährige und älter
1. Stáli frá Kjarri IS1998187002
F: Galsi frá Sauðárkróki M: Jónína frá Hala
Aðaleinkunn: 8,76

2. Þokki frá Kýrholti IS1997158430
F: Sólin frá Hóli v/Dalvík M: Þörf frá Hólum
Aðaleinkunn: 8,64

3. Aðall frá Nýjabæ IS1999135519
F: Adam frá Meðalfelli M: Furða frá Nýjabæ
Aðaleinkunn: 8,64

Stóðhestar - 6 vetra
Stallions - 6 yrs 
Hengste - 6 jährig
1. Eldjárn frá Tjaldhólum IS2000184814
F: Hugi frá Hafsteinsstöðum M: Hera frá Jaðri
Aðaleinkunn: 8,53

2. Fursti frá Stóra-Hofi IS2000186002
F: Óður frá Brún M: Hnota frá Stóra-Hofi
Aðaleinkunn: 8,51

3. Gígjar frá Auðholtshjáleigu IS2000187051
F: Orri frá Þúfu M: Hrafntinna frá Auðholtshjáleigu
Aðaleinkunn: 8,46

Stóðhestar - 5 vetra
Stallions - 5 yrs 
Hengste - 5 jährig
1. Vilmundur frá Feti IS2001186915
F: Orri frá Þúfu M: Vigdís frá Feti
Aðaleinkunn: 8,56

2. Þeyr frá Akranesi IS2001135008
F: Otur frá Sauðárkróki M: Ölrún frá Akranesi
Aðaleinkunn: 8,55

3. Gaumur frá Auðholtshjáleigu IS2001187053
F: Orri frá Þúfu M: Hildur frá Garðabæ
Aðaleinkunn: 8,53

Stóðhestar - 4 vetra
Stallions - 4 yrs  
Hengste - 4 jährig
1. Kraftur frá Efri-Þverá IS IS2002155250
F: Kolfinnur frá Kjarnarholtum I M: Drótt frá Kópavogi
Aðaleinkunn: 8,35

2. Krákur frá Blesastöðum 1A IS2002187812
F: Töfri frá Kjartansstöðum M: Bryðja frá Húsastóftum
Aðaleinkunn: 8,34

3. Trostan frá Auðholtshjáleigu IS2002187055
F: Orri frá Þúfu M: Tign frá Enni
Aðaleinkunn: 8,28

Hryssur - 7 vetra og eldri
Mares - 7 yrs and older
Stuten - 7 jährige und älter 

1. Hvíta-Sunna frá Sauðárkróki IS1999257007
F: Spegill frá Sauðárkróki M: Vaka frá Sauðárkróki
Aðaleinkunn: 8,55

2. Fjörgyn frá Kjarnholtum I IS1997288570
F: Kolskeggur frá Kjarnholtum I M: Fjöður frá Melhóli 2
Aðaleinkunn: 8,37

3. Álfrún frá Reykjavík IS199822296
F: Oddur frá Selfossi M: Álfadís frá Kópavogi
Aðaleinkunn: 8,47

Hryssur - 6 vetra
Mares - 6 yrs
Stuten - 6 jährige
1. Ösp frá Hólum IS2000258308
F: Markús frá Langholtsparti M: Þokkabót frá Hólum
Aðaleinkunn: 8,49

2. Sefja frá Úlfljótsvatni IS2000282210
F: Gustur frá Hóli M: Sokka frá Úlfljótsvatni
Aðaleinkunn: 8,46

3. Dóra frá Hlemmiskeiði 3 IS2000287833
F: Gustur frá Hóli M: Dröfn frá Nautaflötum
Aðaleinkunn: 8,45

Hryssur - 5 vetra
Mares - 5 yrs
Stuten - 5 jährige
1. Dögg frá Breiðholti, Gbr. IS2001225421
F: Orri frá Þúfu M: Hrund frá Torfunesi
Aðaleinkunn: 8,61

2. Glíma frá Bakkakoti IS2001286184
F: Sær frá Bakkakoti M: Gletta frá Bakkakoti
Aðaleinkunn: 8,58

3. Gljá frá Egilsstaðakoti IS2001287468
F: Sjóli frá Dalbæ M: Kviða frá Egilsstaðakoti
Aðaleinkunn: 8,42

Hryssur - 4 vetra
Mares - 4 yrs
Stuten - 4 jährige
1. Leista frá Lynghóli IS2002282502
F: Hróður frá Refsstöðum M: Rispa frá Eystri-Hóli
Aðaleinkunn: 8,34

2. Þjóð frá Skagaströnd IS2002256955
F: Orri frá Þúfu M: Sunna frá Akranesi
Aðaleinkunn: 8,34

3. Pandra frá Reykjavík IS2002255211
F: Kolfinnur frá Kjarnholtum I M: Perla frá Ölvaldsstöðum
Aðaleinkunn: 8,27

A flokkur gæðinga - A úrslit
A Class gæðingar (five gait) - A finals
A Klasse gæðingar (Fünfgang) - A Endentscheinung
1 Steingrímur Sigurðsson / Geisli frá Sælukoti  Gustur  9,17
2 Daníel Jónsson / Þóroddur frá Þóroddsstöðum  Fákur  9,04
3 Þórarinn Eymundsson / Kraftur frá Bringu  Stíganid  8,92
4 Sigurður Sigurðarson / Skugga-Baldur frá Litla-Dal  Máni 8,74
5 Sigurbjörn Bárðarson / Stakkur frá Halldórsstöðum  Andvari 8,72
6 Atli Guðmundsson / Ormur frá Dallandi  Fákur  8,68
7 Elsa Magnúsdóttir / Þytur frá Kálfhóli 2  Sleipnir  8,60
8 Stefán Friðgeirsson / Dagur frá Strandarhöfði  Hringur  8,59

A flokkur gæðinga - B úrslit
A Class gæðingar (five gait) - B finals
A Klasse gæðingar (Fünfgang) - B Endentscheinung
8  Elsa Magnúsdóttir / Þytur frá Kálfhóli 2  8,51
9  Atli Guðmundsson / Ófeigur frá Þorláksstöðum  8,50
10 Þórður Þorgeirsson / Snædís frá Selfossi  8,49
11 Alexander Hrafnkelsson / Hreimur frá Ölvaldsstöðum IV 8,48
12 Olil Amble / Nótt frá Oddsstöðum I   8,47
13 Eyjólfur Þorsteinsson / Eitill frá Vindási  8,46
14 Sigurður Vignir Matthíasson / Sleipnir frá Efri-Rauðalæk 8,44
15 Mette Mannseth  / Kylja frá Stangarholti  8,42

B flokkur gæðinga - A úrslit
B
Class gæðingar (four gait) - A finals
B Klasse gæðingar (Viergang) - A Endentscheinung
1 Snorri Dal / Hlýr frá Vatnsleysu  Sörli   8,95
2 Þorvaldur Árni Þorvaldsson / Rökkvi frá Hárlaugsstöðum  Fákur 8,95
3 Ísleifur Jiónasson / Röðull frá Kálfholti  Geysir  8,92
4 Árni Björn Pálsson / Muggur frá Hafsteinsstöðum  Fákur 8,70
5 Jóhann Skúlason / Töfri frá Kjartansstöðum  Fákur  8,68
6 Daníel Jónsson / Glóðar frá Reykjavík  Fákur   8,63
7 Sigurður Óli Kristinsson / Sleipnir frá Gunnarsholti  Fákur 8,54
8 Bjarni Jónasson / Komma frá Garði  Léttfeti    8,53

B flokkur gæðinga - B úrslit
B Class gæðingar (four gait) - B finals
B Klasse gæðingar (Viergang) - B Endentscheinung

1 Daníel Jónsson / Glóðar frá Reykjavík  8,65
2 Guðmundur Friðrik Björgvinsson / Taktur frá Tjarnarlandi 8,61
3 Olil Amble / Svaki frá Holtsmúla 1  8,52
4 Bylgja Gauksdóttir / Hnota frá Garðabæ 8,52
5 Karen Líndal Marteinsdóttir / Frár frá Vestri-Leirárgörðum 8,51
6 Ísleifur Jónasson / Gná frá Ytri-Skógum 8,48
7 Bergur Gunnarsson / Gnótt frá Ytra-Vallholti 8,46
8 Viðar Ingólfsson / Stemma frá Holtsmúla 1 8,45

Ungmennaflokkur - A úrslit
Young adult class - A – finals
A – Endausscheidung Juniorenklasse
1 Freyja Amble Gísladóttir / Krummi frá Geldingalæk  Sleipnir 8,64
2 Fanney Dögg Indriðadóttir / Dögg frá Múla  Þytur  8,57
3 Rósa Birna Þorvaldsdóttir / Bylur frá Kleifum  Sörli  8,54
4 Viggó Sigurðsson / Akkur frá Brautarholti  Andvari  8,54
5 Ragnhildur Haraldsdóttir / Ægir frá Móbergi  Léttir  8,52
6 Camilla Petra Sigurðardóttir / Sporður frá Höskuldsstöðum Máni  8,48
7 Jamila Berg / Segull frá Akrakoti  Fákur  8,42
8 Eyvindur Hrannar Gunnarsson / Spegill frá Auðsholtshjáleigu Fákur  8,32

Ungmennaflokkur - B úrslit
Young adult class - B – finals
B – Endausscheidung Juniorenklasse
8   Jamila Berg / Segull frá Akrakoti   8,40
9   Ari Björn Jónsson / Þytur frá Krithóli  8,35
10 Svana Ingólfsdóttir / Máttur frá Austurkoti  8,34
11 Þórunn Hannesdóttir / Viður frá Litlu-Tungu 2 8,33
12 Ásdís Björk Guðmundsdóttir / Kaliber frá Lækjarbotnum 8,29
13 Sandra Líf Þórðardóttir / Hrókur frá Enni  8,28
14 John Sigurjónsson / Freyja frá Brekkum 2  8,27
15 Linda Rún Pétursdóttir / Stjarni frá Blönduósi 8,22

Unglingaflokkur - A úrslit
Youth class - A finals
A – Endausscheidung Jugendklasse

1  Sara Sigurbjörnsdóttir / Kári frá Búlandi  Fákur  8,74
2  Valdimar Bergstað / Leiknir frá Vakurstöðum  Fákur  8,63
3  Helga Una Björnsdóttir / Gammur frá Steinnesi  Þytur  8,60
4  Rúna Helgadóttir / Leikara-Brúnn - Þröstur frá Kolbeinsá 2  Fákur  8,55
5  Rakel Nathalie Kristinsdóttir / Vígar frá Skarði  Geysir 8,53
6  Oddur Ólafsson / Ör frá Prestsbakka  Ljúfur   8,44
7  Edda Hrund Hinriksdóttir / Glæsir frá Ytri-Hofdölum  Fákur 8,42
8  Jón Herkovic / Nastri frá Sandhólaferju  Léttir

Unglingaflokkur - B úrslit
Youth class - B finals
B – Endausscheidung Jugendklasse
1  Jón Herkovic / Nastri frá Sandhólaferju 8,51
2  Edda Rún Guðmundsdóttir / Fiðla frá Höfðabrekku 8,38
3  Teitur Árnason / Stefnir frá Breið  8,37
4  Arnar Bjarki Sigurðarson / Blesi frá Laugarvatni  8,36
5  Óskar Sæberg / Þytur frá Oddgeirshólum 8,35
6  Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Glampi frá Fjalli 8,31
7  Bergrún Ingólfsdóttir / Breki frá Kálfholti 8,31
8  Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Sleipnir frá Litlu-Tungu 1 8,29

Barnaflokkur - A úrslit
Children class -  A – finals
A – Endausscheidung Kinderklasse
1  Ragnar Bragi Sveinsson / Hávarður frá Búðarhóli  Fákur  8,75
2  Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Svalur frá Álftárósi  Geysir  8,67
3  Jóhanna Margrét Snorradóttir / Djákni frá Feti  Máni  8,59
4  Erla Alexandra Ólafsdóttir / Kostur frá Böðmóðsstöðum 2  Andvari  8,47
5  Gústaf Ásgeir Hinriksson / Sólon frá Sauðárkróki  Fákur  8,46
6  Andri Ingason / Fiðla frá Ásum  Andvari  8,43
7  Helena Ríkey Leifsdóttir / Hringur frá Hólkoti  Gustur  8,42
8  Sigríður Óladóttir / Flipi frá Litlu-Sandvík  Sleipnir  8,36

Barnaflokkur - B úrslit
Children class -  B – finals
B – Endausscheidung Kinderklasse
8   Gústaf Ásgeir Hinriksson / Sólon frá Sauðárkróki 8,48
9   Bryndís Sigríksdóttir / Andvari frá Háubrekku 8,43
10 Kristrún Steingrímsdóttir / Svalur frá Blönduhlíð 8,35
11 Steinunn Elva Jónsdóttir / Lykkja frá Brekku  8,34
12 Birna Ósk Ólafsdóttir / Vísir frá Efri-Hömrum 8,29
13 Brynjar Þór Guðnason / Lind frá Ármóti  8,25
14 Hulda Björk Haraldsdóttir / Þristur frá Sólheimum 8,23
15 Arnar Logi Lúthersson / Frami frá Víðidalstungu II 7,17

Tölt - A úrslit
Tölt - A finals
A - Endausscheidung Tölt
1 Sigurbjörn Bárðarson / Grunur frá Oddhóli  8,67
2 Hulda Gústafsdóttir / List frá Vakurstöðum  8,44
3 Þorvaldur Árni Þorvaldsson / Blíða frá Flögu  8,28
4 Viðar Ingólfsson / Tumi frá Stóra-Hofi  8,11
5 Sveinn Ragnarsson / Loftfari frá Laugavöllum  8,06
6 Hinrik Bragason / Skúmur frá Neðri-Svertingsstöðum    5,83

Tölt - B úrslit
Tölt - B finals
B - Endausscheidung Tölt
6   Hinrik Bragason / Skúmur frá Neðri-Svertingsstöðum 7,78
7   Olil Amble / Svaki frá Holtsmúla 1   7,50
8   Sigursteinn Sumarliðason / Vatnar frá Vatnsholti 7,17
9   Ísleifur Jónasson / Gná frá Ytri-Skógum  7,11
10 Snorri Dal / Vaka frá Hafnarfirði   7,00

Kappreiðar

100 metra skeið
Speedpace - P2
Pass 100 m
1  Sigurður Sigurðarson / Drífa frá Hafsteinsstöðum 7,60
2  Þórarinn Eymundsson  / Ester frá Hólum 7,71
3  Árni Björn Pálsson  / Hróður frá Keldudal 7,76
4  Jóhann G. Jóhannesson  / Ákafi frá Lækjamóti 7,83
5  Daníel Jónsson  / Sólbjartur frá Selfossi 7,85

150 metra skeið
Pace - P3
Pass 150 m
1 Sigurbjörn Bárðarson /  Neisti frá Miðey  15,07
2 Davíð Matthíasson /  Vorboði frá Höfða 15,76
3 Sigurður Óli Kristinsson / Glaumur frá Torfufelli (lá ekki í úrslitum besti tími 14,96)

250 metra skeið
Pace - P1
Pass 250 m
1 Daníel Ingi Smárason / Óðinn frá Efsta-Dal I  22,53
2 Sigurbjörn Bárðarson / Óðinn frá Búðardal  22,85
3 Davíð frá Sveinatungu  24,69

Landsmót hestamanna

Hólar í Hjaltadal 27. júní - 3. júlí 2016