Ungmennaflokkur

Ungmennaflokkur A ˙rslit SŠti Keppandi1 G˙staf ┴sgeir Hinriksson / ┴s frß Skri­ulandi 8,82 2 Rˇbert Bergmann / Brynja frß Bakkakoti 8,81 3 MarÝa Gy­a

Ungmennaflokkur

Ungmennaflokkur
A úrslit
Sæti Keppandi
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Ás frá Skriðulandi 8,82
2 Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti 8,81
3 María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri 8,70
4 Ellen María Gunnarsdóttir / Lyfting frá Djúpadal 8,69
5 Brynja Amble Gísladóttir / Sprengja frá Ketilsstöðum 8,62
6 Fanndís Viðarsdóttir / Björg frá Björgum 8,59
7 Sonja Sigurgeirsdóttir / Jónas frá Litla-Dal 8,55
8 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Tindur frá Heiði 8,48

Ungmennaflokkur
B úrslit
Sæti Keppandi
1 Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti 8,58
2 Birgitta Bjarnadóttir / Þytur frá Gegnishólaparti 8,55
3 Thelma Dögg Harðardóttir / Albína frá Möðrufelli 8,54
4 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 8,53
5 Sigríður María Egilsdóttir / Garpur frá Dallandi 8,47
6 Helena Ríkey Leifsdóttir / Jökull frá Hólkoti 8,46
7 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir / Blossi frá Vorsabæ II 8,40
8 Klara Sveinbjörnsdóttir / Óskar frá Hafragili 8,25


Ungmennaflokkur
Milliriðill
Sæti Keppandi
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Ás frá Skriðulandi 8,60
2 Ellen María Gunnarsdóttir / Lyfting frá Djúpadal 8,52
3 Fanndís Viðarsdóttir / Björg frá Björgum 8,49
4 Sonja Sigurgeirsdóttir / Jónas frá Litla-Dal 8,48
5 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Tindur frá Heiði 8,47
6 Brynja Amble Gísladóttir / Sprengja frá Ketilsstöðum 8,46
7 María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri 8,45
8 Helena Ríkey Leifsdóttir / Jökull frá Hólkoti 8,43
9 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 8,41
10 Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti 8,40
41955 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir / Blossi frá Vorsabæ II 8,39
41955 Klara Sveinbjörnsdóttir / Óskar frá Hafragili 8,39
13 Birgitta Bjarnadóttir / Þytur frá Gegnishólaparti 8,39
14 Sigríður María Egilsdóttir / Garpur frá Dallandi 8,39
15 Thelma Dögg Harðardóttir / Albína frá Möðrufelli 8,37
16-17 Nína María Hauksdóttir / Sproti frá Ytri-Skógum 8,36
16-17 Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 8,36
18 Ásta Björnsdóttir / Tenór frá Sauðárkróki 8,36
19 Björgvin Helgason / Perla frá Björgum 8,34
20 Hinrik Ragnar Helgason / Sýnir frá Efri-Hömrum 8,33
21 Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi 8,30
22 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Kubbur frá Læk 8,27
23 Bjarki Freyr Arngrímsson / Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 8,27
24 Halldóra Baldvinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási 8,27
25-26 Eggert Helgason / Stúfur frá Kjarri 8,25
25-26 Finnbogi Bjarnason / Blíða frá Narfastöðum 8,25
27 Gabríel Óli Ólafsson / Fáni frá Lækjardal 8,16
28 Laufey Rún Sveinsdóttir / Ótti frá Ólafsfirði 8,11
29 Finnur Ingi Sölvason / Hróður frá Laugabóli 8,06
30 Brynja Kristinsdóttir / Tryggvi Geir frá Steinnesi 0,00


Ungmennaflokkur
Sérstök forkeppni
Sæti Keppandi
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Ás frá Skriðulandi 8,66
2 María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri 8,59
3 Brynja Amble Gísladóttir / Sprengja frá Ketilsstöðum 8,51
4 Ellen María Gunnarsdóttir / Lyfting frá Djúpadal 8,51
5 Nína María Hauksdóttir / Sproti frá Ytri-Skógum 8,50
6 Helena Ríkey Leifsdóttir / Jökull frá Hólkoti 8,50
7 Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi 8,48
8 Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 8,47
9 Bjarki Freyr Arngrímsson / Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 8,47
10 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Kubbur frá Læk 8,47
11 Eggert Helgason / Stúfur frá Kjarri 8,46
12 Thelma Dögg Harðardóttir / Albína frá Möðrufelli 8,46
13 Birgitta Bjarnadóttir / Þytur frá Gegnishólaparti 8,46
14 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 8,45
15 Róbert Bergmann / Brynja frá Bakkakoti 8,44
16 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir / Tindur frá Heiði 8,44
17 Finnur Ingi Sölvason / Hróður frá Laugabóli 8,44
18 Laufey Rún Sveinsdóttir / Ótti frá Ólafsfirði 8,43
19-21 Hinrik Ragnar Helgason / Sýnir frá Efri-Hömrum 8,43
19-21 Sigríður María Egilsdóttir / Garpur frá Dallandi 8,43
19-21 Björgvin Helgason / Perla frá Björgum 8,43
22 Brynja Kristinsdóttir / Tryggvi Geir frá Steinnesi 8,42
23-24 Halldóra Baldvinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási 8,42
23-24 Ásta Björnsdóttir / Tenór frá Sauðárkróki 8,42
25 Sonja Sigurgeirsdóttir / Jónas frá Litla-Dal 8,41
26 Klara Sveinbjörnsdóttir / Óskar frá Hafragili 8,40
27 Fanndís Viðarsdóttir / Björg frá Björgum 8,39
28-29 Finnbogi Bjarnason / Blíða frá Narfastöðum 8,39
28-29 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Brjánn frá Eystra-Súlunesi I 8,39
30 Sigurbjörg Bára Björnsdóttir / Blossi frá Vorsabæ II 8,38
31 Gabríel Óli Ólafsson / Fáni frá Lækjardal 8,37
32 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Sólon frá Lækjarbakka 8,36
33 Jón Helgi Sigurgeirsson / Smári frá Svignaskarði 8,36
34-35 Helga Pernille Bergvoll / Humall frá Langholtsparti 8,35
34-35 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Röst frá Lækjamóti 8,35
36 Birna Olivia Ödqvist / Jafet frá Lækjamóti 8,35
37 Elinborg Bessadóttir / Laufi frá Bakka 8,34
38 Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg 8,33
39-40 Birna Hólmgeirsdóttir / Ágúst frá Sámsstöðum 8,33
39-40 Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 8,33
41 Rósa Kristinsdóttir / Jarl frá Ytra-Dalsgerði 8,32
42-43 Halldór Þorbjörnsson / Ópera frá Hurðabaki 8,31
42-43 Berglind Rós Bergsdóttir / Simbi frá Ketilsstöðum 8,31
44 Steinunn Arinbjarnardótti / Korkur frá Þúfum 8,30
45 Jón Óskar Jóhannesson / Óðinn frá Áskoti 8,29
46 Annie Ivarsdottir / Sörli frá Húsavík 8,28
47-48 Hrafnhildur Sigurðardóttir / Faxi frá Miðfelli 5 8,27
47-48 Lilja Dís Kristjánsdóttir / Dís frá Hólakoti 8,27
49-51 Hlynur Pálsson / Gefjun frá Kambi 8,26
49-51 Árni Gísli Magnússon / Eldjárn frá Ytri-Brennihóli 8,26
49-51 Finnur Jóhannesson / Sproti frá Sauðholti 2 8,26
52 Axel Ásbergsson / Sproti frá Hjarðarholti 8,26
53-55 Hrefna Rós Lárusdóttir / Hnokki frá Reykhólum 8,24
53-55 Viktor Elís Magnússon / Svala frá Stuðlum 8,24
53-55 Katrín Birna Barkardóttir / Vaka frá Hólum 8,24
56 Johanna Christina Haeggman / Fiðla frá Sólvangi 8,24
57 Andri Ingason / Hylur frá Bringu 8,23
58 Guðjón Örn Sigurðsson / Gola frá Skollagróf 8,22
59 Þorsteinn Björn Einarsson / Kliður frá Efstu-Grund 8,20
60 Haukur Marian Suska / Sveipur frá Miðhópi 8,20
61-62 Fríða Hansen / Hekla frá Leirubakka 8,19
61-62 Julia Katz / Gustur frá Lundum II 8,19
63 Alexandra Arnarsdóttir / Hrafnar frá Hrísnesi 8,18
64-68 Helga Rún Jóhannsdóttir / Mynd frá Bessastöðum 8,17
64-68 Maiju Maaria Varis / Kliður frá Hrauni 8,17
64-68 Ágústa Rut Haraldsdóttir / Fáni frá Seli 8,17
64-68 Þórey Guðjónsdóttir / Vísir frá Valstrýtu 8,17
64-68 Þórunn Þöll Einarsdóttir / Stelpa frá Svarfhóli 8,17
69-70 Kristján Hjalti Sigurðarson / Pontíak frá Breiðabólsstað 8,17
69-70 Þórdís Fjeldsteð / Snjólfur frá Eskiholti 8,17
71 Sólrún Einarsdóttir / Élhríma frá Hábæ 8,16
72 Kristófer Smári Gunnarsson / Frosti frá Höfðabakka 8,16
73-74 Bryndís Arnarsdóttir / Fákur frá Grænhólum 8,13
73-74 Sigrún Rós Helgadóttir / Bessý frá Heiði 8,13
75 Caroline Mathilde Grönbek Niel / Riddari frá Ási 2 8,10
76-77 Seraina Demarzo / Týr frá Brúnastöðum 2 8,04
76-77 Arnar Heimir Lárusson / Vökull frá Hólabrekku 8,04
78 Ragna Helgadóttir / Maríuerla frá Kjarri 8,04
79 Eiríkur Arnarsson / Reisn frá Rútsstaða-Norðurkoti 8,00
80 Kajsa Karlberg / Ljúfur frá Hofi 7,90
81 Blanca Kolb / Skugga-Steinn frá Horni I 7,68
82 Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Hrappur frá Kálfholti 7,67
83 Stefán Logi Grímsson / Tígull frá Köldukinn 7,64
84 Fanney Jóhannsdóttir / Erró frá Lækjamóti 0,00

Landsmˇt hestamanna

ReykjavÝk 1. j˙lÝ - 8. j˙lÝ 2018