5 vetra stóðhestar hefja dagskrá kynbótahlutans.

5 vetra stóðhestar hefja dagskrá kynbótahlutans.

Fimm vetra stóðhestar hefja daginn á kynbótabrautinni hér á LM2022 í dag. Dómar kynbótahrossa klárast í dag og yfirlit hefst svo í fyrramálið klukkan 8:30 en það eru þá elstu hryssur sem byrja.

Dagskrá dagsins er eftirfarandi:

Kl. 08:00 5 vetra stóðhestar

kl. 9:50Hlé 20 mín

Kl. 10:10 dómar halda áfram.

kl. 12:00 Matarhlé

Kl. 13:00 6 vetra stóðhestar

Kl. 14:50 20 mín Hlé

Kl. 15:10 6 vetra stóðhestar

Kl. 17:00 Hlé 20 mín

Kl. 17:20 7 vetra og eldri stóðhestar

Kl.18:50 Matarhlé

Kl. 19:30 Dómar halda áfram

 

Röðun hrossa er sem hér segir:

Kl. 08:00 5 vetra stóðhestar
1 IS2017181420 Augasteinn Fákshólum Jakob Svavar Sigurðsson
2 IS2017156296 Drangur Steinnesi Tryggvi Björnsson
3 IS2017138944 Dreyri Blönduhlíð Hlynur Guðmundsson
4 IS2017158627 Geisli Árbæ Árni Björn Pálsson
5 IS2017186936 Fróði Flugumýri Eyrún Ýr Pálsdóttir
6 IS2017187902 Guttormur Dallandi Axel Örn Ásbergsson
7 IS2017125110 Hjartasteinn Hrístjörn Helga Una Björnsdóttir
8 IS2017184676 Glampi Skeiðháholti Árni Björn Pálsson
9 IS2017180693 Hringjari Efri-Fitjum Þorgeir Ólafsson
10 IS2017155047 Hugur Hólabaki Steingrímur Sigurðsson
Hlé 20 mín
Kl. 10:10
11 IS2017156275 Höfðingi Miðhúsum Elvar Þormarsson
12 IS2017184997 Hátindur Álfhólum Árni Björn Pálsson
13 IS2017184162 Kór Skálakoti Jakob Svavar Sigurðsson
14 IS2017186006 Lér Stóra-Hofi Guðmundur Friðrik Björgvinsson
15 IS2017164067 Ómar Garðshorni á Þelamörk Agnar Þór Magnússon
16 IS2017187001 Sprengur Kjarri Helga Una Björnsdóttir
17 IS2017158162 Pistill Þúfum Mette Camilla Moe Mannseth
18 IS2017182466 Rúrik Halakoti Teitur Árnason
19 IS2017184869 Safír Hjarðartúni Hans Þór Hilmarsson
20 IS2017157001 Sigurfari Sauðárkróki Bjarni Jónasson
21 IS2017135591 Tindur Árdal Helga Una Björnsdóttir
22 IS2017188449 Vigur Kjóastöðum 3 Þorgeir Ólafsson
Matarhlé
Kl. 13:00 6 vetra stóðhestar
1 IS2016187570 Dagur Austurási Árni Björn Pálsson
2 IS2016180376 Skálkur Koltursey Teitur Árnason
3 IS2016187547 Eldur Kvíarhóli Viðar Ingólfsson
4 IS2016181418 Börkur Fákshólum Eyrún Ýr Pálsdóttir
5 IS2016158976 Frami Hjarðarholti Þorgeir Ólafsson
6 IS2016187108 Magni Stuðlum Árni Björn Pálsson
7 IS2016155119 Sindri Lækjamóti II Jakob Svavar Sigurðsson
8 IS2016156955 Stæll Skagaströnd Teitur Árnason
9 IS2016158166 Töfri Þúfum Mette Camilla Moe Mannseth
10 IS2016184863 Nemó Efra-Hvoli Árni Björn Pálsson
Hlé 20 mín
Þriðjudagur 5.júlí
Kl. 15:10 6 vetra stóðhestar
11 IS2016187139 Hrókur Sunnuhvoli Glódís Rún Sigurðardóttir
12 IS2016135936 Söngur Stóra-Ási Gísli Gíslason
13 IS2016101046 Skyggnir Skipaskaga Árni Björn Pálsson
14 IS2016187053 Árvakur Auðsholtshjáleigu Sigurður Vignir Matthíasson
15 IS2016187316 Bálkur Litlu-Reykjum Maiju Maaria Varis
16 IS2016181905 Sesar Rauðalæk Guðmundur Friðrik Björgvinsson
17 IS2016186593 Sólfaxi Herríðarhóli Árni Björn Pálsson
18 IS2016187642 Eldur Laugarbökkum Janus Halldór Eiríksson
19 IS2016188372 Kjalar Hvammi I Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
20 IS2016184553 Sóli Þúfu í Landeyjum Guðmundur Friðrik Björgvinsson
Hlé 20 mín
Kl. 17:20 7 vetra og eldri stóðhestar
1 IS2015158856 Bárður Sólheimum Helga Una Björnsdóttir
2 IS2015158162 Hannibal Þúfum Mette Camilla Moe Mannseth
3 IS2015181912 Gandi Rauðalæk Guðmundur Friðrik Björgvinsson
4 IS2015186753 Hilmir Árbæjarhjáleigu II Jakob Svavar Sigurðsson
5 IS2015166640 Hersir Húsavík Teitur Árnason
6 IS2015186669 Blesi Heysholti Árni Björn Pálsson
7 IS2014187660 Ljósálfur Syðri-Gegnishólum Olil Amble
8 IS2015158431 Skarpur Kýrholti Jakob Svavar Sigurðsson
9 IS2015186939 Seðill Árbæ Árni Björn Pálsson
Matarhlé
Kl. 19:30
10 IS2014101486 Viðar Skör Helga Una Björnsdóttir
11 IS2015125421 Kolgrímur Breiðholti, Gbr. Teitur Árnason
12 IS2015188338 Ágústínus Jaðri Viðar Ingólfsson
13 IS2015158304 Seiður Hólum Konráð Valur Sveinsson
14 IS2015184872 Sindri Hjarðartúni Hans Þór Hilmarsson
15 IS2015158097 Vigri Bæ Viðar Ingólfsson

 

 


Athugasemdir