Skráningar og Stöðulistar LM 2022

Nú hafa skráningar skilað sér og má finna þær inná LH kappa appinu og biðjum við knapa að yfirfara hvort skráningar séu réttar. Möguleiki er á að ekki allar skráningar séu komnar inn þar sem staðfestingu vegna greiðslu vantar. Einnig erum við að hafa samband við þá knapa sem eru á stöðulistum til að fylla fjölda í hverri keppnisgrein í öllum keppnisgreinum mótsins.

Ein ábending kom um stöðulista í Tötli T1 þar sem Glódís Rún Siguðardóttir og Drumbur náðu 7.77 í einkunn í T1 ungmenna og telur þar með inná topp 30 tölt T1. Er þetta leiðrétt hér með og enginn fellur út af listanum sem birtur var.

Stöðulistar í Gæðingakeppnisgreinum er hér birtur með fyrirvara um mannleg misstök og biðjum við alla þá sem sjá eitthvað rangt við listana að hafa sambandi á skraning@landsmot.is eða s: 8637130.

Ef engar athugasemdir koma við þessum stöðulistum þá eru þeir réttir.

Möguleiki er á að varahestar hjá þessum hestamannafélögum hafi breyst og biðjum við því forsvarsmenn þeirra að senda nýja varahesta inn á skraning@landsmot.is einnig ef einhver félög eiga eftir að senda inn varahesta, þá gera það sem allra fyrst.

Stöðulistarnir innihalda 6 hæðstu knapa sem ekki náðu inn á LM 2022 í gegnum sínar úrtökur hjá sínum hestamannafélögum.

Barnaflokkur

Linda Guðbjörg Friðriksdóttir og Frami 8.19 – Geysir

Klemens Högild Guðnason og Hildur 8.03 – Geysir

Guðbjörn Svavar Kristjánsson og Bróðir 7.95 – Sörli

Anna Sigríður Erlendsdóttir og Yldís 7.68 – Geysir

Unglingaflokkur

Friðrik Snær Friðriksson og Flóki 8.51 – Hornfirðingur

Jón Ársæll Bergmann og Garri 8.43 – Geysir

Þórhildur Lotta Kjartansdóttir og Göldrun 8.43 – Geysir

Guðlaug Birta Davíðsdóttir og Ólína 8.39 – Geysir

Hekla Eyþórsdóttir og Garri 8.33 – Fákur

Sigrún Helga Halldórsdóttir og Gefjun 8.32 – Fákur

Ungmennaflokkur

Ingiberg Daði Kjartansson og Hlynur 8.33 – Skagfirðingur

Jódís Helga Káradóttir og Finnur 8.29 – Skagfirðingur

Stefanía Hrönn Stefánsdóttir og Dynjandi 8.23 – Sleipnir

Guðný Rúna Vésteinsdóttir og Mánadís 8.13 – Skagfirðingur

Indira Scherrer og Fröken 8.12 – Sleipnir

Jónína Vigdís Hallgrímsdóttir og List 8.10 – Freyfaxa

B-flokkur

Rex og Snorri Dal 8.55 – Sörli

Hrönn og Ragnhildur Haraldsdóttir 8.55 – Sörli

Lilja og Hekla Katharína Kristinsdóttir 8.54 – Geysir

Gutti og Inga Kristín Sigurgeirsdóttir 8.53 – Sörli

Tíberíus og Anna Björk Ólafsdóttir 8.53 – Sörli

Askur og Ólafur Þórisson 8.52 – Geysir

A-flokkur

Strákur og Daníel Gunnarsson 8.57 – Skagfirðingur

Magnús og Egill Þórir Bjarnason 8.53 – Skagfirðingur

Rjóður og Þorsteinn Björn Einarsson 8.52 – Skagfirðingur

Lokbrá og Skapti Steinbjörnsson 8.52 – Skagfirðingur

Spennandi og Bjarni Jónasson 8.51 – Skagfirðingur

Stimpill og Freyja Amble Gísladóttir 8.48 – Skagfirðingur

 

Mótstjóri Ólafur Þórisson
motstjori@landsmot.is
s: 8637130


Athugasemdir