Yfirlit - Hollaröð

Nú lauk dómum kynbótahorssa í gær og við tekur yfirlit en í dag eru það hryssurnar. Elsti flokkurinn er fyrstur en yfirlit þeirra hefst klukkan 8:30.

Hér fyrir neðan má sjá hollaröð yfirlitsins sem fer fram á stóra vellinum:

Landsmót hestamanna 2022, Gaddstaðaflötum við Hellu.
7v og eldri hryssur
Kl. 08:30 Fæðingarnr. Nafn Uppruni Ae. Sýnandi
Holl 1 IS2014265004 Stjörnuþoka Litlu-Brekku 7,89 Vignir Sigurðsson
IS2013258150 Gjöf Hofi á Höfðaströnd 8,14 Þórarinn Eymundsson
IS2015201050 Tromla Skipaskaga 8,38 Árni Björn Pálsson
Holl 2 IS2015235592 Ísdís Árdal 8,3 Ragnhildur Haraldsdóttir
IS2015281975 Dússý Vakurstöðum 8,32 Teitur Árnason
IS2015201505 Anastasía Svarfholti 8,42 Árni Björn Pálsson
Holl 3 IS2015257003 Kamma Sauðárkróki 8,3 Þórarinn Eymundsson
IS2015282570 Þyrnirós Ragnheiðarstöðum 8,3 Jakob Svavar Sigurðsson
IS2014201001 Kná Korpu 8,48 Árni Björn Pálsson
Holl 4 IS2015267171 Silfurskotta Sauðanesi 8,37 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
IS2014282368 Rjúpa Þjórsárbakka 8,47 Teitur Árnason
IS2015281962 Kastanía Kvistum 8,57 Árni Björn Pálsson
Holl 5 IS2015281908 Þyrnirós Rauðalæk 8,44 Guðmundur Friðrik Björgvinsson
IS2015280469 Lýdía Eystri-Hól 8,65 Árni Björn Pálsson
Holl 6 IS2015282365 Auðlind Þjórsárbakka 8,49 Teitur Árnason
IS2015201167 Álfamær Prestsbæ 8,7 Árni Björn Pálsson
Hlé
Kl. 10:00 6v hryssur
Holl 7 IS2016287463 Saga Kambi 7,89 Viðar Ingólfsson
IS2016286914 Hindrun Feti 7,94 Ólafur Andri Guðmundsson
IS2016258164 Svarfdæla Þúfum 8 Mette Camilla Moe Mannseth
Holl 8 IS2016235591 Keila Árdal 8,02 Flosi Ólafsson
IS2016235238 Einstök Hvanneyri 8,05 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
IS2016276174 Fortíð Ketilsstöðum 8,08 Ragnhildur Haraldsdóttir
Holl 9 IS2016276176 Saga Ketilsstöðum 7,97 Olil Amble
IS2016201475 Feykja Þingbrekku 8,11 Þorgeir Ólafsson
IS2016282791 Gloría Selfossi 8,12 Viðar Ingólfsson
Holl 10 IS2016235714 Sigð Oddsstöðum I 8,09 Árni Björn Pálsson
IS2016284870 Vala Hjarðartúni 8,14 Arnhildur Helgadóttir
IS2016286910 Móeiður Feti 8,17 Ólafur Andri Guðmundsson
Holl 11 IS2016201621 Elding Hrímnisholti 8,26 Benjamín Sandur Ingólfsson
IS2016258151 Grá Hofi á Höfðaströnd 8,28 Þórarinn Eymundsson
IS2016258304 Staka Hólum 8,3 Mette Camilla Moe Mannseth
Holl 12 IS2016257591 Dís Ytra-Vallholti 8,3 Bjarni Jónasson
IS2016287421 Dögg Langsstöðum 8,33 Árni Björn Pálsson
IS2016286761 Hrönn Árbæjarhjáleigu II 8,34 Viðar Ingólfsson
Holl 13 IS2016285260 Gná Þykkvabæ I 8,34 Helga Una Björnsdóttir
IS2016287571 Díva Austurási 8,37 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
Holl 14 IS2016287574 Dögun Austurási 8,36 Árni Björn Pálsson
IS2016265073 Tara Jarðbrú 8,39 Barbara Wenzl
IS2016201048 Sögn Skipaskaga 8,44 Helga Una Björnsdóttir
Holl 15 IS2016288691 Salka Efri-Brú 8,4 Árni Björn Pálsson
IS2016282371 Gleði Hólaborg 8,46 Þorgeir Ólafsson
IS2016201166 Þenja Prestsbæ 8,47 Þórarinn Eymundsson
Matarhlé
Kl. 13:00 5v hryssur
Holl 16 IS2017201810 Vísa Hestkletti 7,76 Þórarinn Eymundsson
IS2017235617 Hrönn Neðri-Hrepp 7,84 Björn Haukur Einarsson
IS2017287546 Díva Kvíarhóli 7,84 Viðar Ingólfsson
Holl 17 IS2017236940 Védís Haukagili Hvítársíðu 7,86 Flosi Ólafsson
IS2017235006 Hróðný Akranesi 7,87 Hlynur Guðmundsson
IS2017281512 Mjallhvít Sumarliðabæ 2 8,01 Árni Björn Pálsson
Holl 18 IS2017201046 Snerting Skipaskaga 7,94 Leifur George Gunnarsson
IS2017280378 Röst Koltursey 7,96 Teitur Árnason
IS2017258160 Klukka Þúfum 8,03 Mette Camilla Moe Mannseth
Holl 19 IS2017258627 Kjarnorka Flugumýri 7,96 Eyrún Ýr Pálsdóttir
IS2017201571 Eyrún Sægarði 8,06 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
IS2017201511 Kolbrún Helgatúni 8,08 Árni Björn Pálsson
Holl 20 IS2017281422 Hrefna Fákshólum 8 Jakob Svavar Sigurðsson
IS2017266202 Vakning Torfunesi 8,05 Mette Camilla Moe Mannseth
IS2017255120 Nál Lækjamóti II 8,11 Helga Una Björnsdóttir
Holl 21 IS2017286904 Rás Feti 8,05 Ólafur Andri Guðmundsson
IS2017287666 Skylming Syðri-Gegnishólum 8,11 Olil Amble
IS2017257651 Freisting Stóra-Vatnsskarði 8,14 Árni Björn Pálsson
Holl 22 IS2017201040 Sóley Margrétarhofi 8,09 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir
IS2017281813 Aþena Þjóðólfshaga 1 8,22 Þorgeir Ólafsson
Holl 23 IS2017255054 Hátíð Efri-Fitjum 8,16 Helga Una Björnsdóttir
IS2017288323 Kilja Syðra-Langholti 8,17 Árni Björn Pálsson
IS2017258440 Hringsjá Enni 8,25 Teitur Árnason
Holl 24 IS2017281424 Hrönn Fákshólum 8,26 Jakob Svavar Sigurðsson
IS2017280601 Kveikja Hemlu II 8,3 Vignir Siggeirsson
Holl 25 IS2017287494 Fjöður Syðri-Gróf 1 8,33 Árni Björn Pálsson
IS2017282370 Rakel Hólaborg 8,4 Þorgeir Ólafsson
IS2017281420 Hildur Fákshólum 8,42 Helga Una Björnsdóttir
Hlé
Kl. 16:15 4v hryssur
Holl 26 IS2018255054 Hekla Efri-Fitjum 7,45 Tryggvi Björnsson
IS2018201810 Hetja Hestkletti 7,82 Þórarinn Eymundsson
IS2018281901 Edda Rauðalæk 7,89 Guðmundur Friðrik Björgvinsson
Holl 27 IS2018287658 Elektra Engjavatni 7,72 Ólafur Andri Guðmundsson
IS2018286302 Samba Ásmúla 7,75 Þorgeir Ólafsson
IS2018287835 Björt Hlemmiskeiði 3 7,77 Sigursteinn Sumarliðason
Holl 28 IS2018282313 Auður Hamarsey 7,86 Helga Una Björnsdóttir
IS2018281908 Herdís Rauðalæk 7,93 Guðmundur Friðrik Björgvinsson
IS2018255106 Þrá Lækjamóti 8,03 Þórarinn Eymundsson
Holl 29 IS2018286901 Villimey Feti 7,86 Ólafur Andri Guðmundsson
IS2018287900 Regína Skeiðháholti 7,89 Brynja Kristinsdóttir
IS2018201231 Kringla Tvennu 7,94 Teitur Árnason
Holl 30 IS2018284011 Nótt Ytri-Skógum 7,95 Hlynur Guðmundsson
IS2018264070 Fjóla Garðshorni á Þelamörk 8 Agnar Þór Magnússon
IS2018201170 Frísk Prestsbæ 8,06 Þórarinn Eymundsson
Holl 31 IS2018257687 Óskamey Íbishóli 7,96 Jón Ársæll Bergmann
IS2018201255 Agla Tölthólum 7,97 Barbara Wenzl
IS2018280381 Tign Koltursey 8,02 Teitur Árnason
Holl 32 IS2018284744 Pyttla Strandarhöfði 8,03 Ásmundur Ernir Snorrason
IS2018201169 Eldey Prestsbæ 8,08 Þórarinn Eymundsson
IS2018264067 Vala Garðshorni á Þelamörk 8,34 Agnar Þór Magnússon


Athugasemdir