Keppnis- og kynbótahluti

LANDSMÓT Í REYKJAVÍK 1.-8.júlí 2018 SUNNUDAGUR 1. JÚLÍTímasetning    Gćđingavöllur 10:00-11:00   Knapafundur 11:00-12:00   Matarhlé 12:00-13:35  

Dagskrá keppnis- og kynbótahluta

LANDSMÓT Í REYKJAVÍK 1.-8.júlí 2018

SUNNUDAGUR 1. JÚLÍ
Tímasetning    Gćđingavöllur 
10:00-11:00   Knapafundur 
11:00-12:00   Matarhlé 
12:00-13:35   Barnaflokkur holl 1-14
13:35-14:00   Hlé 
14:00-15:35   Barnaflokkur holl 15-27
15:35-16:00   Hlé 
16:00-17:30   Unglingaflokkur holl 1-15 
17:30-17:45   Hlé 
17:45-19:30   Unglingaflokkur holl 16-30

MÁNUDAGUR 2. JÚLÍ
Tímasetning   Gćđingavöllur
08:30-10:00   B-flokkur holl 1-14
10:00-10:15   Hlé
10:15-11:30   B-flokkur holl 15-28
11:30-11:45   Hlé
11:45-13:15   B-flokkur holl 29-39 
13:15-14:30   Matarhlé
14:30-16:00   Ungmennaflokkur holl 1-15
16:00-16:15   Hlé
16:15-18:00   Ungmennaflokkur holl 16-30
Tímasetning    Kynbótavöllur
08:00-09:30   Dómar hryssur 4 vetra
09:30-09:45   Hlé
09:45-10:45   Dómar hryssur 4 vetra
10:45-11:00   Hlé
11:00-12:00   Dómar hryssur 4 vetra
12:00-13:00   Matarhlé
13:00-14:20   Dómar 5v hryssur
14:20-14:30   Hlé
14:30-15:40   Dómar 5v hryssur
15:40-16:00   Hlé
16:00-17:20   Dómar 5v hryssur
17:20-17:30   Hlé
17:30-18:40   Dómar 5v hryssur
18:40-19:10   Matarhlé
19:10-20:50   Dómar 6v hryssur

ŢRIĐJUDAGUR 3. JÚLÍ
Tímasetning   Gćđingavöllur
08:45-10:00  A-flokkur holl 1-10
10:00-10:15  Hlé
10:15-11:30  A-flokkur holl 11-21
11:30-11:45  Hlé
11:45-13:00  A-flokkur holl 22-31
13:00-14:00  Matarhlé
14:00-15:15  A-flokkur holl 32-37
15:15-15:45  Hlé
15:45-17:15  Milliriđlar Barnaflokkur 1-16
17:15-17:30  Hlé
17:30-18:45  Milliriđlar Barnaflokkur 17-30
Tímasetning   Kynbótavöllur
08:00-09:45  Dómar 6v hryssur
09:45-10:00  Hlé
10:00-11:40  Dómar 6v hryssur
11:40-12:40  Matarhlé
12:40-13:50  Dómar 7v og eldri hryssur
13:50-14:00  Hlé
14:00-15:20  Dómar 7v og eldri hryssur
15:20-15:50  Hlé
15:50-17:30  Dómar 4v stóđhestar
17:30-17:40  Hlé
17:40-19:20  Dómar 4v stóđhestar
19:20-20:00  Matarhlé
20:00-21:15  150m og 250m skeiđ, fyrri umferđir kappreiđa

MIĐVIKUDAGUR 4. JÚLÍ
Tímasetning    Gćđingavöllur
9:00-10:30     Milliriđlar Unglingaflokkur 1-16
10:30-10:45   Hlé
10:45-12:00   Milliriđlar Unglingaflokkur 17-30
12:00-13:30   Hádegishlé
13:30-15:00   Milliriđlar B-flokkur 1-16
15:00-15:15   Hlé
15:15-17:00   Milliriđlar B-flokkur 17-30
Tímasetning   Kynbótavöllur
08:00-09:40  Dómar 5v stóđhestar
09:40-10:00  Hlé
10:00-12:00  Dómar 5v stóđhestar
12:00-13:00  Matarhlé
13:00-14:40  Dómar 6v stóđhesta
14:40-14:50  Hlé
14:50-16:30  Dómar 6v stóđhestar
16:30-16:50  Hlé
16:50-18:00  Dómar 7v og eldri stóđhestar
18:00-19:00  Matarhlé
19:00-20:20  Dómar 7v og eldri stóđhestar

FIMMTUDAGUR 5. JÚLÍ
Tímasetning    Gćđingavöllur
09:00-10:30   Milliriđlar Ungmennaflokkur 1-16
10:30-10:45   Hlé
10:45-12:00   Milliriđlar Ungmennaflokkur 17-30
12:00-15:30   Hlé
15:30-17:00   Milliriđlar A-flokkur 1-16
17:00-17:15   Hlé
17:15-18:30   Milliriđlar A-flokkur 17-30
18:30-19:30   Matarhlé
19:30-20:00   Setningarathöfn
20:10-22:00   Forkeppni tölt
Tímasetning    Kynbótavöllur
08:00-09:00   Yfirlit 7v og eldri hryssna
09:00-09:10   Hlé
09:10-11:00   Yfirlit 6v hryssur
11:00-11:10   Hlé
11:10-12:10   Yfirlit 5v hryssur
12:10-13:00   Matarhlé
13:00-14:00   Yfirlit 5v hryssur
14:00-14:10   Hlé
14:10-15:30   Yfirlit 4v hryssur

FÖSTUDAGUR 6. JÚLÍ
Tímasetning   Gćđingavöllur
9:00-9:30      B-úrslit B-flokkur
9:30-9:45      Hlé
9:45-10:15    B-úrslit Unglingaflokkur
10:15-10:30  Hlé
10:30-11:00  B-úrslit Barnaflokkur
Tímasetning   Kynbótavöllur
09:40-11:00  Yfirlit 4v stóđhestar
11:00-11:10  Hlé
11:10-12:30  Yfirlit 5v stóđhestar
12:30-13:30  Hlé
13:30-14:50  Yfirlit 6v stóđhestar
14:50-15:00  Hlé
15:00-16:00  Yfirlit 7v og eldri stóđhestar
16:00-16:15  Hlé
16:15-17:30  150m og 250m skeiđ, seinni umferđir kappreiđa
17:30-18:30  Matarhlé 
Tímasetning   Gćđingavöllur
18:30-20:00  Verđlaun hryssur
20:00-20:30  B-úrslit tölt 
20:30-22:15  Rćktunarbúsýningar


LAUGARDAGUR 7. JÚLÍ
Tímasetning  Gćđingavöllur
09:00-11:30  Stóđhestar 1v.afkv. 10.-1.sćti
11:30-12:30  Matarhlé
12:30-14:00  Verđlaun stóđhestar
14:00-14:15  Hlé
14:15-15:15  Heiđursverđlaunahestar
15:15-15:30  Hlé
15:30-16:15  Úrvalssýning kynbótahrossa
16:15-16:45  Hlé
16:45-17:15  B-úrslit A-flokkur 
17:15-17:30  Hlé 
17:30-18:00  B-úrslit Ungmennaflokkur 
18:00-19:15  Matarhlé 
19:15-19:50  Rćktunarbú 
19:50-20:30  100m skeiđ 
20:30-21:00 Sleipnisbikarinn 
21:00-21:45 A-úrslit tölt

SUNNUDAGUR 8. JÚLÍ
Tímasetning   Gćđingavöllur
10:00-10:45  A-úrslit Unglingaflokkur
10:45-11:00  Hlé
11:00-11:45  A-úrslit B-flokkur
11:45-12:00  Hlé
12:00-12:45  A-úrslit Barnaflokkur
12:45-14:00  Hádegishlé
14:00-14:45  A-úrslit Ungmennaflokkur
14:45-15:15  Viđurkenningar
15:15-16:00  A-úrslit A-flokkur
16:00            Mótslok

 

Landsmót hestamanna

Reykjavík 1. júlí - 8. júlí 2018